Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะด้วยครับเกี่ยวกับ nintendo 3ds xl และ nintendo ds กับเกม front mission ภาค1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะด้วยครับเกี่ยวกับ nintendo 3ds xl และ nintendo ds กับเกม front mission ภาค1

ผมสนใจจะสั่งซื้อตลับเกม front mission ภาคแรกของ nintendo ds โซน us จาก amazon/ebay มาใช้เล่นกับ nintendo 3ds xl
    คือ ขณะนี้ ผมยังไม่มีเครื่อง nintendo ds หรือ 3ds xl หรอกครับ
    คิดว่าจะซื้อ nintendo 3ds xl แต่ไม่แน่ใจว่า จะใช้เล่นเกมดังกล่าวได้มั๊ย
    ถ้าไม่สามารถใช้เล่นเกมดังกล่าวได้ ก็จะได้สั่งซื้อ nintendo ds
    จึงขอความกรุณารบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับว่า หากจะใช้เล่นกับ 3ds xl ได้ จะต้องทำอย่างไรบ้าง
    (เช่น ต้องซื้อเครื่องโซน us เท่านั้น ต้องแปลงเครื่อง หรือมีตัวแปลงให้เล่นเกมได้ หรือต้องจัดเตรียมอุปกรณ์อะไรอย่างไรบ้างครับ)
    ขอบคุณครับ
Working...
X