Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมขอตั้งกระทู้นี้เพื่อคำตอบ ที่ผมสงสัยมานานครับ ทุกคนก้อคงสงสัยด้วย อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จขกท.เท๋มากๆของบอก ..!!

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
      เล่นเกมบน pc ละครับพัฒนาสมองดี ต้องคิดก่อนเล่น(เครื่องตูจะเล่นได้มั้ยว้า)
      สเปคถึงแต่เล่นแล้วเจอปัญหาก็ต้องมานั่งเช็คว่าไดร์เวอร์จอโอเคไหม หาแพทเกมมาอัพให้มันเสถียร
      ต้องคล๊อกเครื่องไหมจะได้เล่นลื่นๆ ต้องปับลดค่าเซ็ตติ้งอะไรบ้างถึงได้เฟรมเรท
      ลองถ้าเป็นพวกเกม console มีปัญหานิดหน่อยเล่นไม่ได้ขึ้นมาก็ส่งซ่อมสถานเดียว
      คงมีน้อยคนจะมานั่งซ่อมนั่งหาความผิดปรกติเอง(เพราะมันเครื่องเล่นเกมโดยเฉพาะนี่นา)
      อ่านๆเหมือนจะเป็นข้อดี แต่มองกลับกัน ปัญหามันเยอะดีนะครับ 555+

ปล.ไม่พูดถึงเครื่อง wii กันมั้งหรอครับ

Comment

อย่างผมรอ MGS4 กับ final 13 ออกอยู่นี่(ราคาเครื่องต้องลงด้วยนะ) เครื่องไหนได้สองเกมส์นี้ไปมันคือราชา สำหรับผมเลย
        คิดเช่นเดียวกันครับ

Comment

เล่น แต่ ใน PC

Comment

รอมานตกรุ่นแล้วค่อยสอยมาเล่นทีหลังก็ยังไหวหน่า ชาวPC

ขนาด Winning กะ Takken ก็ยังเ่ล่นอยู่ได้ ของ PS2 อ่ะ

Comment

Working...
            X