Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครที่เล่น Assassin's Creed ปรับความละเอียดกันแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8800GT ปรับหมด ครับ ทุกอย่างเลย 3/3 4/4
    ละเอียดที่ 1680*1050 60Hz ลื่นปรื่แต่เล่นไปซักพัก จอดับง่ะ -*-
    มีใครเปงมั่ง หรือว่า Psu ผมไม่ดีอะเพราะใช้แบบถูกๆ

Comment

ยังไม่เคยเล่นเลยอะครับ มะมีตังซื้อ 555+ สเปกเราคงมะแลคมั้ง รู้แต่ crysis ได้ เฉลื่ย 30 เฟรม อะ

Comment

เกมนี้ เป็นเกมเดียวที่ผมรู้สึกว่า เล่นบน Vista เเล้วมัน ไม่กระตุก เหมือนเกมอื่นๆ

Comment

Working...
        X