Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFGT & G27

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFGT & G27

พอดีอยากได้ พวงมาลัยที่เิามาไว้เล่นกัน ps2 รบกวนถามสอบทีคับว่าถ้าเล่นกะps2เอาตัวไหนดี เห็นรีวิวทั่ง2ตัวนี่แล้วน่าสนใจมาก แต่พอดีอยากทราบว่า ตัวไหนที่ใช้งานกับps2ได้เต็มประสิทธิภาพของมันอะคับ กลัว จะg27มาแล้วใช้งานไม่ไม่เต็มประสิทธิภาพของมัน้อากับใช่เล่นกับps3

สรุปว่าจะใช้กับ PS2 หรือ PS3 ครับ?

เอาเป็นว่าท่าง 2 ตัวใช้ได้กับทั้ง 2 เครื่อง
    G27 จะใช้ profile เดียวกับ G25
    DFGT ใช้ profile เดียวกับ Driving Force Pro

อยู่ที่ความต้องการแล้วว่าจะใช้อะไร เล่นเกมอะไร ใช้ส่วนที่เพิ่มขึ้นมาคุ้มค่าไหม เพราะเอาความสามารถต่อราคา DFGT กินขาด แต่เอาความครบถ้วนในการจ่ายครั้งเดียว G27 ชนะ

Comment

ใช้กับps2คับ ขอบคุณมากๆคับสำหรับข้อมูล ผมติดตามรีวิวท่านตลอดเลยได้ความรู้เยอะมาก

Comment

สวัดดีคับ อยากสอบถามนิดนึงนะคับ ถ้าผมเล่น Need For Speed2 / GT4 / เบริดเนอร์ 3 เครื่องps2 คับ ถ้าใช้ DFGT 3เกมนี้มานจะใช้ระบบ Force feedback หรือเปล่าคับ พอดีไปเล่นGT5 ของps3 ที่บ้านเพือนละติดใจ ระบบForce feedback

Comment

GT4 Force Feedback ใช้ได้ชัวร์ทั้ง DFP, G25, DFGT, G27
          Underground 2 ไม่รู้ตั้งตรงไหนแฮะ แต่น่าจะมีครับ
          เบริดเนอร์ 3... ขอเดาว่า Burnout Dominator 3 อันนี้ไม่รู้เหมือนกัน แต่ไม่คิดว่าจะมี Force Feedback นะครับ

Comment

ขอบคุณมากคับสำหรับจ้อมูล ^_^

Comment

Working...
            X