Announcement

Collapse
No announcement yet.

[แนะนำเกม] Dragon Hero มาแรงพร้อมเปิด S2 แล้ววันนี้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แนะนำเกม] Dragon Hero มาแรงพร้อมเปิด S2 แล้ววันนี้ !!!

สวัสดีค่ะ ^^ ขออนุญาติมาแนะนำเกมส์ Dragon Hero เกมส์จากค่ายน้องใหม่อย่าง Lemon Game
    ที่เพิ่งเข้ามาเปิดตัวที่ไทยเมื่อไม่นานมานี้ อาจจะใหม่ในไทยนะคะ แต่ขอบอกว่า DH เนี่ย ที่จีนและเวียดนาม ค่อนข้างมาแรงทีเดียวนะคะ
    รู้มาว่าเป็นเกมออนไลน์แนว MMORPG ที่ดีที่สุดไม่แพ้เกมส์ไหน ๆ เลยล่ะค่ะ เรื่องเอฟเฟคและสกิลเนี่ย ก็เรียกได้ว่าอลังการ น่าเล่นมาก ๆ
    ตอนนี้ทางค่ายเกม เค้าก็ได้เปิด เซิร์ฟ 2 ให้ได้เล่นกันแล้วด้วยน๊า าา

หลังจากที่ได้เล่นไปแล้ว วันนี้ก็เลยมีภาพมาฝากเล็ก ๆ น้อย ๆ ให้กระตุ้นหัวใจกันบ้างนะคะ อิอิ

เอาไปแค่นี้ก่อนแล้วกันนะคะ ถ้าอยากเห็นภาพที่เหลือมากกว่านี้ คงต้องลองเล่นดูแล้วล่ะค่ะ

^O^

Comment

น่าสนๆ เอาไว้เล่นเวลาอู้งาน 55

Comment

Working...
      X