Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง Ghost Recon Future Soldier PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by realsit View Post
    ทำไม่เข้าไป สร้าง account uplay ไม่ได้ครับ เพิ่งซื้อมาเลยนะเนี้ย
    อาจกำลังปรับปรุงมั้งครับ ผมก็ Login ไม่ได้ครับ
    Last edited by siamthai; 15 Jul 2012, 21:37:24.

Comment

Originally posted by siamthai View Post
      อาจกำลังปรับปรุงมั้งครับ ผมก็ Login ไม่ได้ครับ
      ผ่านไป 3 ชั่วโมงยังพังเหมือนเดิม

Comment

ซื้อมาละแต่ยังไม่ได้ Install ของแท้เลย เพราะเล่นของที่ Bit มาอยู่ปลด Challenge ไปเยอะแล้วชักจะขี้เกียจเริ่มใหม่แฮะ

Comment

ชอบการวิ่งครับ ลื่นไหลดี ระบบไม่ยุบยิบเหมือนภาคก่อน ๆ ง่ายขึ้นเยอะ elite นี่ชิวมาก แต่ตายบ่อย

Comment

multiplayer ไม่ Connection lost แล้ว

Comment

Originally posted by PinBall View Post
              ซื้อมาละแต่ยังไม่ได้ Install ของแท้เลย เพราะเล่นของที่ Bit มาอยู่ปลด Challenge ไปเยอะแล้วชักจะขี้เกียจเริ่มใหม่แฮะ
              ปลดยังไงครับ บอกที่

Comment

Originally posted by siamthai View Post
                multiplayer ไม่ Connection lost แล้ว
                ทำไมของผม หลุดตลอดเลย ครับ
                ชวนเล่นด้วย นะ realsittichai

Comment

Originally posted by realsit View Post
                  ปลดยังไงครับ บอกที่
                  ลองกด tab ในแต่ละ mission ครับมันจะมี challenge อยู่ 4 อย่าง 1 เป็น Weapon Challenge (ทำได้ก็ได้ปืนใหม่ 1 กระบอก) อีก 3 เป็น Tactic Challenge (ทำได้ครบ 3 อย่างจะได้ของแต่งปืน 1 ชิ้น) ถ้าอันไหนไม่เข้าใจแนะนำดูใน Youtube ครับมีคนแนะนำไว้ทุกด่านอยู่แล้วครับ

Comment

จะปลด silencers ออกปุ่มไหนครับ กดมั่วมันทุกปุ่มแล้วก็ถอดไม่ออก มันมีหน้าจอข้อความแนะนำให้ปลดออกจะเพิ่มอำนาจการยิงแต่ไม่บอกปุ่มที่ใช้ปลด ดูใน option ก็ไม่เจอ รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ติดแล้วติดเลยนี่ครับ ช่วงที่แต่งปืนอะ

Comment

อยากสอบถามว่ามี batman arkham city อยู่รึเปล่าครับ

Comment

ร้านที่ซื้อเกมส์อยู่ที่ไหนครับ สนใจ Dirt showdown ครับ

Comment

Working...
                          X