Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Diablo lll หลังจากเล่นมาถึง Lv.55

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้เล่นอยู่ inferno act 1 วันนี้ว่าจะเดินฆ่าศัตรูเก็บเงินซื้ออาวุธซะหน่อย ทำให้คิดถึง final 3 สมัยเครื่องฟามิคอมมากๆเลยครับ
    แต่ต่างกันตรงที่ เลือกซื้อของใหม่แทนของเดิมยากจัง สกิลๆหลายๆอย่างดีกว่า แพงกว่า แต่ขาดไปหนึ่งอย่าง หรือบางอย่าง***งกันนิดหน่อย ก็ห่วยแท้ เสียเงินฟรีหลายชิ้นล่ะครับ

Comment

จากใจคน level 60

1.เกมมันบังคับต่อเนตทำซากอะไรไม่ทราบ เกทดีเลย์ มันสนุกหรอ ถามจริงเหอะ หลบการโจมตีแทบไม่ได้
      2.เบื่อกับระบบเน้นไอเทม กรูมีเงินซื้อแหลก ผ่านได้ตลอด จน inferno
      3.ปรับแต่งตัวละครไม่ได้ ปรับได้แค่ไอเทม มันเปนตัวละครของกรูตรงหนาย
      4.เบื่อว่ะ ความสนุกที่รู้สึกโดนกระตุ้น ยังเติมเต็มไม่เต็มที่ ถ้าไม่เปลี่ยนอะไรไหม่ก็ขอลาก่อน

ความคุ้มค่า

6.5/10

Comment

เกทดีเลย์ ที่ว่าหมายถึงเวลาที่ตัวละครคุณออก***งไปแล้วยังโดนฟันใช่ไหมครับ ในระหว่างที่มอนง้างจะฟันคุณถ้าหลบไป2-3ช่อง ถ้าหลบได้นี่ อมตะเลยนะครับ

Comment

Working...
        X