Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟ้องด้วยภาพ+มินิพรีวิว (MAX PAYNE 3)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by zaif View Post
    i5 2500กับHD6850 จะปรับระดับสุงไหวไหมนะ - -a
    สเปคเดียวกันเลยครับ ลื่นไม่ลื่นบอกด้วยนะครับ อิอิ

Comment

ผม ชอบ ภาค 1 กับ 2 มาก กว่า ไม่ ชอบ ตอน ที่ มัน คุย กัน นี่ ล่ะ หลับ ไป หลาย รอบ เลย แล้ว บัง คับ เมาส์ ยาก มาก มาย

Comment

เกมขนาด 26GB ใหญ่ไปไหน - -*

Comment

X4-640+GTX560 จะไปได้ขนาดไหนเนี่ย เสปคน่ากลัวจริงๆ

Comment

แค่ geforce 550 ti เอง จะไหวมั้ยเนี่ย

Comment

*ออกมาทางแนว ความคิดข้าเป็นใหญ่นิดๆ ขอโทษด้วยนะครับ*
              รอ GTA 5 ดีกว่าเถอะครับ ผมขายต่อไปแล้วครับ อยากบอกว่า ส่วนตัวผม ผมให้ 8/10 เพราะอะไรหน๋ะเหรอ เพราะ มันยังไม่ได้อารมณ์ ทุบคีย์บรอด ขว้างจอย เรื่องขำๆ ทำอาไรฮาๆ บ้าๆบอๆ ไร้สาระ อะไรๆ ประมาณนั้น แต่(ส่วนตัว)ผมไม่เล่นเกมแนวชาปเตอร์ตั้งกะ LA Noir ครับ และ Mafia2 ก้อยอมรับนะครับว่า ดันสภาพเครื่องจนสุดหมดแม็ก (ของผมแค่ HD 6790 Ram 8 on Core i5 ) ภาพสวยเวอร์ ไม่กินสเปค แต่ติดที่เกมเพลเท่านั้น ไม่รู้นะครับ พี่ แม็กเรา หรือของใคร ผมไม่ค่อยอยากรู้เท่าไหร่ ว่าพี่แก้แค้นใครมานักหนา แค่อยากนอกเรื่อง ไปทำอย่างอื่นบ้างเหอะ เอาเป็นว่า ถ้าใครชอบแถมสไตร์นี้ ก้อถือว่าน่าซื้อแถมเก็บไว้ครับ ไม่กินสเปคมากเท่าไหร่ แต่ถ้าออกแนว จิ้มกะบาลชาวบ้าน ปล้น ฆ่า >>> รอ GTA5 เลยครับ อาจจะนาน แต่อย่างน้อย ก้อมีตังเหลือซื้อที่พอเล่นได้ละมั้งครับ

Comment

เห็นพี่แม็กนั่งดริ้งแล้วเปรี้ยวปาก เลยจัด เบือสักกระป๋องมานั่ง ดริ๊งบ้าง
                สเปคเอาอยู่ครับ ลื่นแบบไม่สดุดเลย
                Last edited by jinoof13; 5 Jun 2012, 22:52:33.

Comment

Originally posted by jinoof13 View Post
                  *ออกมาทางแนว ความคิดข้าเป็นใหญ่นิดๆ ขอโทษด้วยนะครับ*
                  รอ GTA 5 ดีกว่าเถอะครับ ผมขายต่อไปแล้วครับ อยากบอกว่า ส่วนตัวผม ผมให้ 8/10 เพราะอะไรหน๋ะเหรอ เพราะ มันยังไม่ได้อารมณ์ ทุบคีย์บรอด ขว้างจอย เรื่องขำๆ ทำอาไรฮาๆ บ้าๆบอๆ ไร้สาระ อะไรๆ ประมาณนั้น แต่(ส่วนตัว)ผมไม่เล่นเกมแนวชาปเตอร์ตั้งกะ LA Noir ครับ และ Mafia2 ก้อยอมรับนะครับว่า ดันสภาพเครื่องจนสุดหมดแม็ก (ของผมแค่ HD 6790 Ram 8 on Core i5 ) ภาพสวยเวอร์ ไม่กินสเปค แต่ติดที่เกมเพลเท่านั้น ไม่รู้นะครับ พี่ แม็กเรา หรือของใคร ผมไม่ค่อยอยากรู้เท่าไหร่ ว่าพี่แก้แค้นใครมานักหนา แค่อยากนอกเรื่อง ไปทำอย่างอื่นบ้างเหอะ เอาเป็นว่า ถ้าใครชอบแถมสไตร์นี้ ก้อถือว่าน่าซื้อแถมเก็บไว้ครับ ไม่กินสเปคมากเท่าไหร่ แต่ถ้าออกแนว จิ้มกะบาลชาวบ้าน ปล้น ฆ่า >>> รอ GTA5 เลยครับ อาจจะนาน แต่อย่างน้อย ก้อมีตังเหลือซื้อที่พอเล่นได้ละมั้งครับ
                  เออ Max Payne มันก็ไม่ใช่แนว GTA อยู่แล้วนี่คับ ทำไมถึงคิดว่ามันเหมือนกันละ ??

Comment

Originally posted by pongkrit03 View Post
                    เออ Max Payne มันก็ไม่ใช่แนว GTA อยู่แล้วนี่คับ ทำไมถึงคิดว่ามันเหมือนกันละ ??
                    ก้อเห็นว่าหลายๆคนหวังอยากให้มันเป็นนะครับ ผมรีวิวส่วนตัวครับผม ไม่มีอะไรมากครับ

Comment

เมื่อวานพึ่งได้แผ่นลงเกมมันมากครับสเปค X4 620 +560TI ก็เปิดกราฟฟิคได้สูงนะปรับไม่ได้ปรับอะไรเล่นตามที่มันปรับมาให้หน่ะแหละ ส่วนตัวเกมนี้ผมชอบการเคลื่อนไหวของตัวละครทำได้ดีมากดูลื่นไหลเป็นธรรมชาติ เ โหมดมัลติก็มันใช้ได้ลองไปแมทนึงแบบ TDM กระโดดยิงใส่กันแบบ Bullet time ยังกะเมทริค

Comment

560ti ปรับได้ไม่สุดครับ msaa เปิดได้แค่ x2 เองครับ แรมมันไม่พอ

Comment

Working...
                        X