Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by spynet View Post
    ^
    ^
    ที่หาได้จริง ๆ มีแค่ 2 ตอนครับ อีก 4-5 ตอนที่เหลือไม่มี แต่ดันไปอ่านเจอใน crysis wikia ว่าใครตาย...

ลองค้น crysis comic oroboros หรือ archoboros ดูครับ
    ไปอ่านมาครบ 6 ตอนละ ทำเกมได้ภาคนึงเลยนะนั่น

Comment

Originally posted by ทนายน้อย View Post
      มันน่าจะเพิ่ม มุมมองบุคคลที่ 3เข้าไปด้วยนะ
      มันปรับได้ครับ แต่ก็เล่นลำบากนะ

จะมีใครใจดีแปลให้อ่านไหมนี่ อ่านเองไม่ค่อยรู้เรื่องเลย ภาษาอังกฤษไม่กระดิก
      สงสัยต้องเปิดแปลทีละตัว

Comment

Originally posted by XDecimoX View Post
        มันปรับได้ครับ แต่ก็เล่นลำบากนะ

จะมีใครใจดีแปลให้อ่านไหมนี่ อ่านเองไม่ค่อยรู้เรื่องเลย ภาษาอังกฤษไม่กระดิก
        สงสัยต้องเปิดแปลทีละตัว
        นั้นสิครับ ผมก็ยังไม่ได้อ่านเลยอ่า...ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

ทำแบบแนว Far Cry ก็คงดีไม่น้อย

Comment

เดี่ยวผมแปลให้แล้วกัน ช่วงนี้อยากฝึกเรื่องภาษาด้วย...

Comment

ไม่รุ้มาก่อนเลย ว่าจะมี ภาค 3

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
                เดี่ยวผมแปลให้แล้วกัน ช่วงนี้อยากฝึกเรื่องภาษาด้วย...
                เจ๋งเลยครับ lol

Comment

เทรลเลอร์ตัวเต็ม อยากเล่นแล้ว

Comment

^
                    ^
                    ^
                    ขอบคุณนาครับ ท่าน ผมอัฟ ขึ้นหน้าแรกเรียบร้อยแล้วครับ ฮ่าๆๆๆวันนี้นั่งหาอยู่น่านมากมาย

Comment

ที่จริงอยากให้เป็นภาคเสริมมากกว่านะ ตอนนี้ก็หวังแต่รูปแบบการเล่น Sandbox ที๋โฆษณาไว้จะสุดยอดกว่าทุกภาคๆ และที่คาดหวังเป็นพิเศษคงเป็นเรื่องระบบป้องกันการโกงในมัลติหวังว่ามันจะไม่ห่วยแตกเหมือนภาค 2 นะ

Comment

เรปบนแปล เสร๊จยัง......แฟนๆรออ่านอยู่ อิอิ...

Comment

BORKED

จากที่ดูๆ เว็บ http://www.crysis.com ได้มีการเปลี่ยนรูปแบบ มาเป็น crysis 3เรียบร้อยแล้วคับ

Last edited by hookee; 25 Apr 2012, 08:54:27.

Comment

^
                            ^
                            ^
                            ตั้ง นานแล้วครับ -*-

Comment

Originally posted by wars View Post
                              เรปบนแปล เสร๊จยัง......แฟนๆรออ่านอยู่ อิอิ...
                              ขออีกสักพักแล้วกันครับ ช่วงนี้งานยุ่งไม่เกินสัปดาห์นี้น่าจะแปลใมาให้อ่านกันครับ

Comment

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับพี่เวย์.....

Comment

Working...
                                X