Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาไวจริงๆ เครื่องชั้นจะเล่นไหวไหมนี่

Comment

• แครกมาแระ แต่ไม่ใช่ของ Skidrow แต่เห็นฝรั่งยืนยันเล่นได้

แต่ไปอัพขึ้น http://fileice.net/download.php?file=3hxoe ซะงั้นเซ็งไป รอต่อไป

Comment

• origin ผมบอกว่า เกมวางจำหน่าย 22.01 วันนี้อ่ะ ผมโหลด พรีโหลดจะเสร็จแล้วอีก 10 นาทีสินะ

Comment

• Originally posted by wooper View Post
          origin ผมบอกว่า เกมวางจำหน่าย 22.01 วันนี้อ่ะ ผมโหลด พรีโหลดจะเสร็จแล้วอีก 10 นาทีสินะ
          ใช่ครับเมื่อคืนผมลองเล่นหลัง 4ทุ่มได้ครับ

Comment

• ด่านสุดท้ายยย แล้ว เกมมั้นสั้นนะ แปปเดียวเอง

Comment

• Originally posted by wooper View Post
              ด่านสุดท้ายยย แล้ว เกมมั้นสั้นนะ แปปเดียวเอง
              ไปอ่านมาเค้าบอกความยาวแค่ 5 ชม. เอง บอกตรงๆ ผิดหวังมาก ภาค 2 ยังตั้ง 8-12 ชม.

Comment

• สงสัยจะเน้นมัลติ กับ dlc สินะ

Comment

• ตัวเกม Crysis 3 หายไปครับ พอดีเปิดจะเล่น (เมื่อคืนยังเล่นอยู่เลย) เหลือแต่ตัว Open MP Beta กับ Soundtrack ทำไงดีครับ T_T

Comment

• มันซ่อนอยู่ป่าวครับ ลองคลิก "เกมทั้งหมด" เลือก "เกมที่ซ่อน" ดู

V
                    V มันดาวน์โหลดเกมอยู่นิครับ ดูที่แถบล่าง เสร็จ 19% รอครบ 100% ก่อนสิฮะ
                    Last edited by naja; 19 Feb 2013, 19:15:56.

Comment

• เลือกทั้งหมดแล้วก็ไม่มีครับ แต่ในโปรไฟล์มีอยู่ครับ แต่คลิกเลือกเล่นไม่ได้ เกมอื่นคลิกเลือกเล่นได้อ่ะ

Comment

• Originally posted by naja View Post
                        มันซ่อนอยู่ป่าวครับ ลองคลิก "เกมทั้งหมด" เลือก "เกมที่ซ่อน" ดู

V
                        V มันดาวน์โหลดเกมอยู่นิครับ ดูที่แถบล่าง เสร็จ 19% รอครบ 100% ก่อนสิฮะ
                        อ่อ นั่นกำลังโหลด Battlefield 3 อยู่ครับ ^^

Comment

• ขอรบกวนผู้รู้ช่วยกรุณาชี้แนะด้วยครับ
                          ผมได้ รีดีมผลิตภัณฑ์ไปแล้ว
                          กำลังติดตั้ง อยู่ดีๆ มันก็บอกว่า ติดตั้งล้มเหลว ให้ติดตั้งใหม่
                          ผมก็ติดตั้งใหม่ ใส่รหัสผลิตภัณฑ์ มันก็บอกว่า รหัสผลิตภัณฑ์ใช้งานไปแล้ว
                          ทำไงดีครับ
                          อย่าบอกนะครับว่า ผมเสียเงินเกือบ 1500 บาท
                          แต่ติดตั้งไม่ได้ เสียสิทธิ์ไปแล้วเพราะล้มเหลวระหว่างติดตั้ง
                          ต้องโทร.ไปโวยกับ newera หรือเปล่าครับเนี่ย
                          กรรม...

สเป็คคอมพ์
                          p iix6 1055t
                          gtx 480
                          asus crosshair v formula
                          sniper 1866mhz 2x4 gb
                          h/d sata iii wd black 1 tb

Comment

• ตอนนี้คาดว่าระบบมีปัญหา อย่าพึ่งไปทำอะไร เพราะเกมส์ผมก็หายไปเหมือนกัน

Comment

• Originally posted by swordmanx View Post
                              ขอรบกวนผู้รู้ช่วยกรุณาชี้แนะด้วยครับ
                              ผมได้ รีดีมผลิตภัณฑ์ไปแล้ว กำลังติดตั้ง อยู่ดีๆ มันก็บอกว่า ติดตั้งล้มเหลว ให้ติดตั้งใหม่
                              ผมก็ติดตั้งใหม่ ใส่รหัสผลิตภัณฑ์ มันก็บอกว่า รหัสผลิตภัณฑ์ใช้งานไปแล้ว ทำไงดีครับ
                              รหัสผลิตภัณฑ์ (คีย์) ลง/ใช้เพียงครั้งเดียวครับ ลบเกมหรืออีก2 ปีกลับมาเล่น/ลงเกม..ก็ไม่ต้องใส่คีย์อีก

อย่าบอกนะครับว่า ผมเสียเงินเกือบ 1500 บาท แต่ติดตั้งไม่ได้ เสียสิทธิ์ไปแล้วเพราะล้มเหลวระหว่างติดตั้ง ต้องโทร.ไปโวยกับ newera หรือเปล่าครับเนี่ย
                              กรรม... newERA คงจะไม่รู้เรื่องหรอกครับ สิทธิ์ก็คงยังไม่เสียเพราะยังไม่ได้เล่น
                              ลองติดตั้งใหม่ดูก่อน หรือลองคลิกขวาที่ชื่อเกมดูครับ เผื่อมันมีให้ตรวจสอบ/เช็กไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาว่าสมบูรณ์หรือไม่ ถ้าไม่ก็กดดาวน์โหลดใหม่
                              ตอนที่ติดตั้งไม่สำเร็จ มันน่าจะฟ้องว่ามันขาดหรือมีไฟล์อะไรบ้าง ที่เสียนะครับ

ผมเองก็ยังไม่ได้ซื้อเกมนี้นะ ><

Comment

• EA น่าจะแก้ได้แล้วครับลอง exit Origin แล้ว log in ใหม่ครับ

Comment

Working...
                                X