Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Preview] Rhythm Heaven Fever

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Preview] Rhythm Heaven Fever

รายการในเครือของช่อง Ga-Me TV รายการนี้จะแนะนำตัวเกม ระบบ และสิ่งต่างๆในตัวเกม ให้เข้าใจง่ายขึ้น

คราวนี้มี Preview เกมจากเครื่อง Wii กันมั่งครับ เกม Rhythm Heaven Fever เป็นเกมจับจังหวะครับ กดให้พร้อมเป็นทำนองนั้น อยากรู้ตัวเกมมีอะไรน่าสนบ้างก็ไปชมกันเลยครับ

BORKED

สามารถชมรายการอื่นๆในช่องใน Channal Youtube ที่ http://www.youtube.com/GaMeTVTH ครับ Subscribe กันด้วยนะครับ

ฉากเปิดคลิปอลังการมากมาย

ตัวเกมน่ารักดีแฮะ เล่นสองคนได้ด้วย ไว้ต้องหามาเล่นบ้างซะแล้ว ขอบคุณสำหรับพรีวิวมากๆครับ
    ว่าแต่เกมนี้ Sync ภาพเสียงตรงไหมอ่ะครับ เคยเจอบางเกมมันบิดๆเบี้ยวๆบ้าง ยิ่งพวกเกมจับจังหวะแบบนี้ถ้าเพี้ยนไปนิดเล่นทีปวดตับไปนาน

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      ฉากเปิดคลิปอลังการมากมาย

ตัวเกมน่ารักดีแฮะ เล่นสองคนได้ด้วย ไว้ต้องหามาเล่นบ้างซะแล้ว ขอบคุณสำหรับพรีวิวมากๆครับ
      ว่าแต่เกมนี้ Sync ภาพเสียงตรงไหมอ่ะครับ เคยเจอบางเกมมันบิดๆเบี้ยวๆบ้าง ยิ่งพวกเกมจับจังหวะแบบนี้ถ้าเพี้ยนไปนิดเล่นทีปวดตับไปนาน
      คร้าบ ^-^ ขอบคุณมากครับ มีกำลังใจเลยทีเดียว

เกมนี้ Sync ตรงเลยครับ แบบไม่มี Delay ตรงกดให้เป๊ะ!! จริงๆครับ ไม่งั้นพลาดเลย T-T แถวแรกกดตรงเป๊ะๆ ตั้งแต่แถวสองเนี่ย ยากมากมาย จับจังหวะไม่ถูกฮ่า ฮา เพราะมันต้องจำจังหวะด้วยบางเกม มันยากสำหรับผมเลย ฮ่า ฮา

Comment

Working...
      X