Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Preview] Mass effect 3 ภาคต่อ ของเกมส์ ระดับตำนาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Preview] Mass effect 3 ภาคต่อ ของเกมส์ ระดับตำนาน

เริ่มเรื่องมาได้น่าสนใจดีครับ

โดยรวมๆระบบการเล่น ก็เหมือนๆภาคก่อนอ่ะน่ะ ภาคนี้มีเพิ่ม Multi มาด้วย

ท่านใดสนใจอยากลองมั่ง เชิญที่ http://masseffect.bioware.com/about/demo/

มีคำถามฮะ เล่นจบแล้วได้ของแถมอะไรไปภาคหลักหรือไม่?

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวรอตัวเต็มเลยดีกว่า ฮิๆ
      ใครพอทราบราคาแผ่นแท้ที่ไทยบ้างครับ?
      Last edited by wasteddog; 15 Feb 2012, 11:13:20.

Comment

เพิ่งเอาภาค 2 มาเล่น จะมีผู้ใดในทีมติดมาบ้าง Thane สุดขรึม ก็ยังไม่น่าตายนะ

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
          ขอบคุณครับ เดี๋ยวรอตัวเต็มเลยดีกว่า ฮิๆ
          ใครพอทราบราคาแผ่นแท้ที่ไทยบ้างครับ?
          เห็นในoriginเปิดให้จองเเบบธรรมดาที่ราคา 1290 ส่วนเเบบdelux edition อยู่ที่1790 อะครับ

Comment

ขอบคุณครับ อันนี้เป็นแบบดาวโหลดใช่มั้ยครับ มีแบบกล่องขายมั้ย? ถ้ามีจะราคานี้มั้ยครับ หรือจะลดเหลือ 7 8 ร้อย

Comment

ตัวเต็มออกเมื่อไหร่ครับ

Comment

มีนานี้ครับ

Comment

รออยู่เลยเกมนี้ ออกมากี่ภาคกี่ DLC ไม่เคยพลาด ไม่ว่ามันจะเอา DLC โง่ๆอะไรมาล่อผมก็ติดเบ็ดมันหมดเกมนี้ตามซื้อทุกภาค 555+
                  ภาคนี้เห็น Skill ดูซับซ้อนขึ้นกว่าภาค 2 หน่อยแต่ยังไม่เยอะเท่าภาคแรก และอีกลูกเล่นคือ mod ปืนได้นี่แหละที่อยากลองสุดๆ เพราะผมเล่นแต่สาย Soldier ใช้ปืนเต็มๆ

Comment

ภาคนี้ เจ้าไหนนำกล่องแท้มาขายอ่ะ ??? ดูในzest ไม่เห็นมี

Comment

PGM ขายอยู่ครับ 1490 Standard Edit

Comment

Working...
                      X