Announcement

Collapse
No announcement yet.

FARCRY 3 [ 2012 ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FARCRY 3 [ 2012 ]

http://www.youtube.com/watch?v=J1UFnUdX_xw

หลายๆคนคงได้ชมมาแล้วนะครับ....เลยนำคลิปมาแชร์ให้สำหรับคนที่ยังไม่เคยได้ดูครับ
    อยากเล่นมากๆ ภาพสวยมากเกมนี้ ตอนภาค 2 ติดงอมแงมเลย อยากให้มีภาค3 สรุปว่ามันมีจริงๆ ^__^
    Attached Files
    Last edited by lemonade9; 30 Nov 2011, 23:30:28.

รอเกมนี้มากที่สุดเลยสำหรับผม เพราะ Farcry 2 เป็นเกม FPS ที่ผมชอบมากที่สุดเลยละ ถึงมันจะมีความไม่สมบูรณ์ของระบบการเล่นในหลายๆ เรื่อง แต่โดยรวม Concept ของเกมและภาพรวมของระบบการเล่นผมว่ามันดีไม่แพ้เ้กม FPS เกมอื่นๆ แน่ๆ สำหรับภาค 3 ก็ได้แต่หวังว่าจะเอาสิ่งที่ไม่เข้าท่าในภาค 2 ออกและปรับปรุงสิ่งที่ดีอยูแล้วในภาค 2 ให้ดียิ่งขึ้นแค่นี้ Farcry 3 ก็ไร้ที่ติแล้ว...

Last edited by CannavaroJ; 2 Dec 2011, 16:49:09.

Comment

......"ไปร้องไห้ไกลๆ"ภาค3.......ผมรออยู่เหมียนกันครับ....

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
        รอเกมนี้มากที่สุดเลยสำหรับผม เพราะ Farcry 2 เป็นเกม FPS ที่ผมชอบมากที่สุดเลยละ ถึงมันจะมีความไม่สมบูรณ์ของระบบการเล่นในหลายๆ เรื่อง แต่โดยรวม Concept ของเกมและภาพรวมของระบบการเล่นผมว่ามันดีไม่แพ้เ้กม FPS เกมอื่นๆ แน่ๆ สำหรับภาค 3 ก็ได้แต่หวังว่าจะเอาสิ่งที่ไม่เข้าท่าในภาค 2 ออกและปรับปรุงสิ่งที่ดีอยูแล้วในภาค 2 ให้ดียิ่งขึ้นแค่นี้ Farcry 3 ก็ไร้ที่ติแล้ว...
        ใช่เลยครับ.....แต่ดูๆแล้วภาค3 คุณภาพน่าจะดีกว่า2 เยอะเลย ทั้งที่ 2 ก็มันส์อยู่แล้ว 5555+ ชอบเลยครับผม เกมแนว Open World เนี่ย มันอิสระดี แห่ะๆๆ

Comment

เสียอย่างเดียวนั่งรถทำภารกิจไกลไปหน่อย วาร์ปได้กับรถบัส แต่ชอบเพราะเล่นแบบเอา RPG หรือ ระเบิด ถล่มได้เลย หรือแบบซุ่มที่สูง แล้วเอา Dart rifle ส่อง
          ไม่ก็ไปหารถที่มันยิงลูกจรวดได้ จอดหน้าแคมป์ แล้วซัดแหลก

Comment

ภถาค3มีGameplayแล้วนะครับ ฝากให้เข้าของกระทู้เอาลงด้วยนะคร้าบ

Comment

ubisoft อีกแล้วว *0* จะลงpcไหมเนี่ยยย?

Comment

FARCRY ลง PC แน่นอนครับ

Comment

ผมเอาyoutubeลงมาเป็นหน้าที่เปิดในนี้ได้เลย ไม่เป็นอะครับ ใครรู้สอนหน่อยครับ.... ลงกี่ทีๆ ก้อเป็น LINK ตลอดเลยง่ะTT
                  Last edited by lemonade9; 30 Nov 2011, 15:25:01.

Comment

น่าเล่นมากครับ มีบรรกาศใหม่ๆมาตลอดหลากหลายดีครับ ก่อนหน้าแห้งแล้งไปกับ Farcry 2 แต่ก็ทำออกมาดีครับ เนื้อเรื่องดูเข้าแนวครับ

Comment

Working...
                    X