Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Serious Sam 3 - Let's play Clip

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] Serious Sam 3 - Let's play Clip

อธิบายไว้แล้วครับ ตัวนี้ซื้อมาจากSteam $39.99 USD ครับ
    ไว้คราวหน้าจะแวะมารีวิว Co-opนะครับ แต่บอกไว้ก่อนเลยว่าแจ่มไม่แพ้ภาคก่อนๆ ความสนุกในการเล่นผ่านด่านกับเพื่อนๆนี่แจ่ม

BORKED

http://www.youtube.com/watch?v=v-NJoBLdMAg

ยังไงฝากแวะไปเม้น ไปไลค์ ไปสับตะไคร้(Subscribe)ชาแนลด้วยนะครับ

น้องใหม่วงการรีวิว รบกวนอุดหนุนด้วยสายตาเลยจ้า
    Last edited by ptm1560; 26 Nov 2011, 14:33:11.

เป็นกำลังใจให้ครับ Review สนุกดีครับ

Comment

ผมรู้สึกมันเหมือนเคยลงไปแล้วหรือเปล่าครับ ฮาๆ

Comment

ฮาคนภาก จัด

Comment

ทำมาอีกเยอะๆ น่ะครับบ - . -

Comment

พากษ์สนุกดีครับ ^_^ แต่อยากให้ตัดต่อวิดีโอ มากกว่ามาเล่นแบบยาวๆ อ่าครับ

Comment

ถ้ามีคำหยาบ หน่อยนี่ แล่ม เลย

แต่อย่างว่า ไม่เหมาะกับ เยาวชน (ที่พูดกันทุกคน)

Comment

Working...
              X