Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Video Review] The Adventures of Tintin: The Secret of the Unicorn review by LEMYA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Video Review] The Adventures of Tintin: The Secret of the Unicorn review by LEMYA

คำเตือน : เพื่อประสบการณ์การรับชมสูงสุด โปรดรับชมในรูปแบบHDครับ

BORKED

ฝากแฟนเพจ ทีมรีวิวเกมส์ LEMYA ด้วยครับ
    www.facebook.com/lemyagame
    แชนเนลในยูทูป
    www.youtube.com/lemyagame

หนุกดีครับเกมส์นี้ เป็นเกมส์แรกที่เล่นจนจบเรื่องราว

Comment

- -* เกม ออกแล้วเหรอครับ......

Comment

นึกถึง little big planet เลยครับ

Comment

รีวิวได้เยี่ยมขึ้นเรื่อยๆครับ แต่พูดเร็วมาก ไม่เว้นช่วงเท่าไร เลยฟังไม่ค่อยทัน

Comment

Originally posted by deawpiaro View Post
            - -* เกม ออกแล้วเหรอครับ......
            ิออกมาประมาณอาทิตย์นึงแล้วครับ แต่ว่ายังไม่มีคนนำเข้าไทย

Originally posted by vagrants View Post
            รีวิวได้เยี่ยมขึ้นเรื่อยๆครับ แต่พูดเร็วมาก ไม่เว้นช่วงเท่าไร เลยฟังไม่ค่อยทัน
            จะปรับปรุงในเรื่องนี้นะครับ แหะๆ แก้ไม่ค่อยหายซักทีเรื่องพูดเร็ว

Comment

พูดโคตรเร็ว -..-
              งงว่าจะรีบปายยหน่ายย

คิดในใจว่า หรือว่าน้ำขึ้นมาถึงตาตุ่มแล้วตอนรีวิว เลยต้องรีบๆ พูด -*-

Comment

เกมส์แผ่นแท้ซื้อที่ไหนครับ จะหามาเล่นมั่ง อยากรู้ว่ามันดีอยากที่ในวีดีโอมันพูดหรือเปล่า

Comment

รีวิวได้ดีครับ แต่ตอนตัดเสียงใส่เว้นช่องเสียงด้วยก็ดีนะครับ

เกมน่าเล่นดีๆ เหมาะสำหรับเล่นกะแฟนไม่ก็เพื่อนมากๆ

Comment

พูดไวกำลังดีน่ะ ปัญหามันคงเป็นที่ดันพูดไวติดกัน เอาคัตท์ซีนจากเกมส์มาคั่น..คงช่วยได้เยอะครับ

Comment

Working...
                    X