Announcement

Collapse
No announcement yet.

Video Gameplay : Special Force 2 FPS Shooting ออนไลน์ภาคต่อที่คนไทยยากจะได้สัมผัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Video Gameplay : Special Force 2 FPS Shooting ออนไลน์ภาคต่อที่คนไทยยากจะได้สัมผัส

BORKED
    BORKED

ตอนนี้กำลังเทสอยู่เลยค่ะสำหรับเกมแนว FPS Shooting ออนไลน์ภาคต่อที่ตอนนี้ภาคแรกก็ยังได้รับความนิยมในประเทศไทยอยู่พอสมควรสำหรับเกม Special Force 2 ซึ่งตอนนี้อยู่ในช่วงเทสทดสอบ Close Beta รอบสุดท้ายก่อนจะเปิดให้บริการเต็มรูปแบบในช่วงปลายเดือนที่จะถึงนี้ค่ะ ซึ่งนัทจะพาเพื่อนๆไปชมโหมด Team Deathmatch Mode กันก่อนแล้วกัน ซึ่งถ้าฝ่ายใดทำคะแนนได้ครบที่กำหนดก่อนก็จะเป็นฝ่ายชนะค่ะ และอีกโหมด Capture&Obstruction Mode ใครทำภารกิจและได้แต้มชนะมากที่สุดก็จะเป็นฝ่ายชนะค่ะ บอกก่อนนะคะว่าไม่ได้เล่นเกมแนว FPS แบบยิงคนอะเก่งสักเท่าไหร่อาจจะขัดหูขัดตาไปบ้างแต่ก็อยากให้ได้ชมเกมเพลย์กันค่ะ

ปล.ที่บอกว่ายากที่จะได้สัมผัสก็คือค่ายเกมนี้สมัคร ID โคตรมหาจะยากค่ะ
    Last edited by NutGame; 27 Aug 2011, 21:23:21.

เอาไอดี sf1 เล่นได้มั้ย อิอิ

เปิด open วันที่เท่าไหร่ครับ
    Last edited by jamejazz; 27 Aug 2011, 22:00:28.

Comment

ถ้าซื้อปืนได้แบบ CS ผมว่าน่าเล่นกว่า CS:GO อีกน่ะ - -

ดูมันมีการพัฒนาการมากกว่า cs:s > cs:go

Comment

คงจะไม่ได้เห็นเคจั้มพ์ภาค 2 หรอกนะ

แต่ที่จะตามมาแน่ ๆ ก็คือ บัค & โปร

เอือมจริง ๆ

Comment

กลายเป็นการ์ตูนไปซะงั้น เห็นกระสุนวิ่งเป็นปืนเลเซอร์เชียว
          แถมดีเลย์ด้วย แบบนี้เอาสไนยิงระยะไกลมันคงวิ่งหลบทันมั้งเนี่ยกว่ากระสุนจะไปถึง

Comment

ยิง Laser ใส่กันหรอเนี่ย คิดได้ไงเนี่ย กระสุนส่องแสง เห็นเขาใช้ยิงในพวก MG ใส่ทุก 3 นัด ถ้าจำไม่ผิดนะ ไว้หาแนว

Comment

ตั้งแต่ซื้อแผ่นแท้มาเล่นออนไลน์

ผมก็ไม่ได้แตะพวกนี้อีกเลยแฮะ

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                กลายเป็นการ์ตูนไปซะงั้น เห็นกระสุนวิ่งเป็นปืนเลเซอร์เชียว
                แถมดีเลย์ด้วย แบบนี้เอาสไนยิงระยะไกลมันคงวิ่งหลบทันมั้งเนี่ยกว่ากระสุนจะไปถึง
                เป็นที่อินเตอร์เน๊ตของบ้านเราอะค่ะ เพราะไปเล่นมองไม่ออกว่าปิงเท่าไหร่ แต่เป็นขีดสีส้มอะค่ะ

Comment

จริงๆมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะ

ถ้าไม่มีเกรียน......

Comment

Originally posted by ing View Post
                    จริงๆมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรนะ

ถ้าไม่มีเกรียน......
                    เกมส์ออนไล เกมส์ไหนไม่มีเกรียนมั่งครับ ?

Comment

โทนสีภาพแบบ call of duty เลย
                      ยิงกันตายยากดี แต่เล็งง่ายมาก

Comment

ดูดีขึ้นมากมาย

Comment

ปาระเบิดเห็นเป็นเส้น ไม่ชอบเลย ยิงเป็นเส้นด้วย งี้ก็รู้จุดยิงสไนหมดสิ ถ้ามีเป้าล่อ

Comment

BFBC2 ยังมีเส้นกระสุนเลยครับ ผมว่าก็สมจริงดีนะ แต่ที่ระเบิดมีเส้นด้วยเนี่ย เกินไปหน่อย

Comment

ไม่เท่าไรอ่ะ
                              AVA แจ่มกว่านะ ความคิดผม

Comment

Working...
                              X