Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Preview] Battlefield 3 : Caspian Border Gameplay!!! ร้อนๆ จาก GamesCom 2011

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

การบังคับเครื่องบินรบ ถ้าบังคับเหมือน HAWX นะ จะไม่ลงจากเครื่องเลย

Comment

เดี๋ยวจะไปวางระเบิดไว้ที่ลานเครื่องบิน ใครจะมาแย่งขับ ตู้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม !!!! 555

Comment

555+ ซื้อคอมใหม่กันระนาว

Comment

Originally posted by heenhuun View Post
          เดี๋ยวจะไปวางระเบิดไว้ที่ลานเครื่องบิน ใครจะมาแย่งขับ ตู้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม !!!! 555
          ha ha ha เมื่อก่อนผมทำบ่อยครับ ha + grean d มาอ่านอันนี้แล้วหัวเราะ

Comment

ได้ เวลา noob ได้ อย่าง เมามันส์ แล้วว ^^''

Comment

+1 ผมก็คงซื้อใหม่ครับ >_<'' (เสียตังค์อีกแล้ว)

Comment

ทำไมราคาต้องขึ้นขนาดนี้ด้วย - -

Comment

ภาพสวยถูกใจอีแล้วครับ

Comment

Working...
                  X