Announcement

Collapse
No announcement yet.

/omg!!! แฟนๆกรี๊ดลั่น Saluzi ประกาศขึ้นราคาแผ่นเกมหนึ่งในนั้นคือ Battlefield 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สำหรับผมว่าราคามันไม่ใช่ปัญหาหรอกนะ
    แต่ปัญหาอยู่ที่บริษัทซะมากกว่า เพราะผิดสัญญาบ่อยมากสมัย MOH 2011 ให้จ่ายอีกกล่องละ 100 เพื่อเป็น limited สรุปโดนค่าโอน +2 กล่อง ไป 200 มันก็ไม่เยอะ แต่เสียความรู้สึกว่าตอนแรกบอกจะไม่ขึ้นแล้ว

ส่วน BF3 1599 หรือ 1499 ไม่มีปัญหาแต่ผมอยากเห็นว่าคู่มือมันยังจะเป็นเหมือนเดิมมั้ยครับ ปกเป้นกระดาษขาวดำ แบบบอกไม่ถูก ขอปกเป้นกระดาษมันสีนิดนึงก็ยังดีนะครับ Saluzi เป็นบริษัทที่กลับไปมาตลอด - - และ Sever บอกจะ local, มันก็ local จริงๆไปอยู่ SEA อืม - -a ทำไม่ได้ผมก็ไม่เข้าใจว่าจะพูดทำไมว่า local :P - -"

ราคาไม่ใช่ปัญหานะ เรื่องนี้ สำหรับผมบริษัทแหละคืนปัญหา

Comment

Working...
    X