Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 3 skidrow ???? เห็นในเว็บ skidrow โผล่แล้ว ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 3 skidrow ???? เห็นในเว็บ skidrow โผล่แล้ว ????

Battlefield 3 skidrow ???? เห็นในเว็บ skidrow โผล่แล้ว

ไม่ทราบว่าเป็นตัว Demo หรืออะไรกันแน่ กำลังดูดมาพิสูจ แต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นการเล่นแบบออนไลน์
    ไปดูได้ที่
    http://skidrowcrack.com/battlefield-3-alpha-trial/
    BORKED
    Last edited by hookee; 29 Jul 2011, 15:47:50.

ตัวเต็มนี่ครับ ตัวทดสอบเต็มๆ 55+ ทดสอบออนไลน์น่ะครับ

ถ้าผมไม่ผิดตัวนี้ คนที่จะเล่นได้ก็ พวกที่ซื้อ MOH:LE ครับจะได้คีย์ ไว้เข้าเกม ถ้าใครไม่ได้ซื้อก็เข้าไม่ได้

แต่เดียวมันก็คง ทำให้เล่นได้ละมั้ง

Comment

ไม่สนใจ รอตัวแท้ เพื่อเล่น Multi กับเพื่อนเท่านั้นครับ 555+

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
        ตัวเต็มนี่ครับ ตัวทดสอบเต็มๆ 55+ ทดสอบออนไลน์น่ะครับ

ถ้าผมไม่ผิดตัวนี้ คนที่จะเล่นได้ก็ พวกที่ซื้อ MOH:LE ครับจะได้คีย์ ไว้เข้าเกม ถ้าใครไม่ได้ซื้อก็เข้าไม่ได้

แต่เดียวมันก็คง ทำให้เล่นได้ละมั้ง

คีย์ตรงใหนยังไง หรอครับ คีย์เดียวกับของ MOH หรอ

ผมก็ซื้อนะ MOH แต่ไม่เห็นมีรายละเอียดอะไรเกี่ยวกับตัวนี้เลย

แล้วโหลดยังไงอ่า มันเป็นเป็น พรีเมี่มม นี่ครับ ถึงจะโหลดไฟล์ขนาดใหญ่ได้

Comment

http://www.duckload.us/forum/forumdisplay.php?f=17

หาโหลดเอาคับ ฟรีพรีเมี่ยม

Comment

รอเล่นแท้ดีกว่า

Comment

ผมซื้อเกมส์ BF มาหลายภาค ไม่เคยเล่นเนื้อเรื่องเลยครับ เล่นแต่ Online เล่นกับเพื่อนสนุกดีอ่ะ

Comment

จะใจร้อนไปไหน รอเล่นแท้ดีกว่า

Comment

ถ้าโหลดมาเป็นตัวทดสอบก็เท่านั้นครับเล่นไม่ได้เพราะ มัน Want Key =v="

ปล.แผ่นแท้เถอะครับ ไม่ได้อะไรนะครับแต่ใครยังไม่เคยเล่น BF ออนไลน์นี่ต้องลองครับแล้วจะรู้ว่าสงครามของจริงมันเป็นเช่นไร

ปล2 BC2 มะเช้าเล่นโหดมากมายทีมผม ตามตุ๋ยอีกทีมยันฐานออกกันหมดห้องเยย orz- -

Comment

Originally posted by Akabana View Post
                    คีย์ตรงใหนยังไง หรอครับ คีย์เดียวกับของ MOH หรอ

ผมก็ซื้อนะ MOH แต่ไม่เห็นมีรายละเอียดอะไรเกี่ยวกับตัวนี้เลย

แล้วโหลดยังไงอ่า มันเป็นเป็น พรีเมี่มม นี่ครับ ถึงจะโหลดไฟล์ขนาดใหญ่ได้
                    ต้องเป็นตัว LE นะครับ MOH ตัวธรรมดา เล่นไม่ได้ครับ ตัว LE เขาเคยบอกว่ามีสิทธิ์เล่น BF3 ตัวทดสอบก่อนใคร แต่ต้องรอ E-mail จาก EA ก่อนน่ะครับ

Comment

ตอนนี้เกม BF3 ยังอยู่ในสถานะ Alpha Trial อยู่ สำหรับท่านที่ซื้อ MOH LE มีสิทย์เล่น BF3 ที่อยู่ในสถานะ BETA Stage ซึ่งในเวปEA ได้กล่าวไว้ว่าการที่จะเข้าร่วมเป็น Alpha Tester ได้นั้น ต้องได้รับการส่ง e mail invitation จากทาง Email ของ EA เท่านั้น

สถานะเกม Milestone - Alpha - BETA - RC - Retail -

Comment

Working...
                      X