Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใกล้จะมาแล้ว Super Street Fighter IV Arcade Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากรู้ว่า server คนเยอะไหมอะครับ ประกอบการตัดสินใจซื้อแผ่นแท้ 5555 ละก็ server เฉพาะเมืองไทยปะครับ หรือทั่วโลก
    ขอบคุณครับ อีกนิดนึงครับ เล่นออนไลน์ ต้องใช้แผ่นตลอดเลยหรอครับ แล้วลงมากกว่า 1 เครื่องได้ไหมอะครับ
    Last edited by sarapaonim; 8 Jul 2011, 17:30:18.

Comment

online ทั่วโลกครับ

แต่เน็ตบ้านๆ แบบพวกเรา 6M ทุกค่าย

เล่นลื่นๆ ก็แถวๆ ประเทศเพื่อนบ้านอะครับ โซนเอเชีย

แล้วเรื่องคนเล่นเยอะมั้ย บอกได้คำเดียวครับว่าเพียบบาน

1 Key Online ได้ครั้งละ 1 คี

ถ้าอีกเครื่องที่เราลงใช้คีเดียวกัน จะเข้าไม่ได้ครับ

Comment

คนเล่นเพียบบานงี้ก็แจ่ม!!! ส่วนตัวลำพังแค่เล่นคนเดียว ผมว่าสนุกดี นั่งเล่น Juri ตั้งแต่ Easiest ตอนนี้ลอง Medium อยู่บอส Seth โหดเกิ๊น พี่แกวาร์ปอยู่ได้ --"

Comment

คนไทยไม่ออนก็ไปเล่นกับ ฟิลิปปิน สิขโปร์ อินโด เกาหลี ญี่ปุ่น จีน ฮ่องกง โอ้ยเยอะ

Comment

เมื่อคืนมันส์มาก

online กับเพียบเลย

ไปร่วมลงชื่อความมันส์ได้ ที่

http://www.sicomonline.com/forum/index.php?board=14.0

Comment

โอเคครับ เด๋วจะไปจัดแผ่นแท้วันนี้ 555+ ไปเดินหาที่เซ็นทรัลเวิลด์จะมีไหมมมม

สมมติลงไว้ 2 เครื่อง Key สามารถเอาไปออนไลน์เครื่องไหนก็ได้ แต่ได้ทีละเครื่องใช่ปะครับ สลับกันได้ หรือ fix แค่เครื่องที่ออนไลน์ครั้งแรกอะครับ

Comment

ใช้ online ที่ไหนก็ได้ แต่ทีละเครื่อง

Comment

มันต้องใช้อะไรเล่น จอย Xbox ปะ ?

Comment

Originally posted by po-ring View Post
                    มันต้องใช้อะไรเล่น จอย Xbox ปะ ?
                    ได้ค่ะนัทใช้กับจอย XBOX360 ของแท้อยู่ค่ะ

Comment

ตอนนี้ online คึกคักมากเวอร์ๆ ครับ

คนเล่นเยอะมากๆ เลือกเล่นไม่ทันเลย 5555

มันส์ครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง

ใครยังไม่ซื้อแท้ ก็ซื้อซะนะ สุดยอดดดดคุ้ม

Comment

ใช้จอยไม่ได้ครับ อัพเดทก็ไม่ได้ ถ้าของแท้จะมีปัญหาไหม

Comment

ผมซื้อ จอย XBOX แบบไร้สาย 2,250 บาท ที่พันทิพ มาใช้
                          เล่นได้ปรกติไม่มีสายให้เกะกะกวนใจด้วย แต่เสียดายเกมนี้มันไม่สั่น

Comment

เรื่องสั่นไม่สั่น คือตอนนี้ตอบได้เลยว่าไม่มีสั่นครับ

เพราะภาคนี้เป็นภาคเครื่องเกมส์ตู้ พอร์ตลงสู่ PC เลยไม่มีระบบสั่นให้

Comment

Originally posted by nobitaboyz View Post
                              แผ่นแท้เถอะครับ ชัวร์สุด
                              แผ่นแท้ +1 ครับผม

Comment

อย่าไป สมมติปัญหา ให้ยุ่งยาก

ไปปรับConfig

...ต่อไปทำไงก็ศึกษาเอาครับ จะได้ทำเป็น

Comment

Working...
                                X