Announcement

Collapse
No announcement yet.

Darkspore Review [Thai][HD] by LEMYA สุดยอดเอเลี่ยนซุปเปอร์ฮีโร่!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Darkspore Review [Thai][HD] by LEMYA สุดยอดเอเลี่ยนซุปเปอร์ฮีโร่!

คำเตือน : เพื่อประสบการณ์การรับชมสูงสุด โปรดรับชมในรูปแบบHDครับ

BORKED

ก่อนอื่นผมขอคว้านท้องเพื่อเป็นการแสดงความเสียใจ ที่เคยสบประมาทเกมนี้ในห้องนี้นะครับ
    ด้วยความที่ตอนนั้นเข้าไปแตะช่วงBeta แล้วไม่ค่อยปลื้มระบบสร้างตัวละคร
    แต่ครั้งนี้ลองเล่นๆดู โอ้ว มันสุดยิดมากๆ เจ๋งมากๆจริงครับซาร่า

ฝากแฟนเพจ ทีมรีวิวเกมส์ LEMYA ด้วยครับ
    www.facebook.com/lemyagame
    แชนเนลในยูทูป
    www.youtube.com/lemyagame

กำลังรอแผ่นอยู่ครับท่าน อิอิ

ปล.ถ้ามีภาคต่อขอเลือดสาดกว่านีอีกนะ 555

Comment

สวดยอดจริงๆครับ ^ ^

Comment

Working...
      X