Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเปลี่ยนร่างบู๊กันกลางเมืองอีกครั้งกับตัวอย่าง Prototype 2 สาวกห้ามพลาด!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาเปลี่ยนร่างบู๊กันกลางเมืองอีกครั้งกับตัวอย่าง Prototype 2 สาวกห้ามพลาด!

BORKED

จากภาคแรกที่ได้รับเสียงตอบรับจากเกมเมอร์ว่าเป็นเกมที่สนุกใช้ได้เลยค่ะ สำหรับเกมแนว Action Open World อย่างเกม Prototype ที่ครั้งนี้กลับมาในภาคใหม่ล่าสุด มาดูกันว่าจะมันส์เลือดสาดกว่าภาคเดิมมากน้อยแค่ไหนกัน!

คลิปนี้มีภาพจาก Gameplay ของเกมด้วย ภาพสวยขึ้นมากเลย(จากภาคแรก) น่าเล่นมากๆครับ ว่าแต่คุณ NutGame นอนดึกจังเลยนะครับเนี่ย!

Comment

จะไปนอนแล้วค่ะ นอนเวลานี้อยู่แล้วน่ะ แหะๆ ^^ ทำงานดูโคนันไปด้วย เลยเพลินน่ะค่ะ

Comment

Originally posted by NutGame View Post
        จะไปนอนแล้วค่ะ นอนเวลานี้อยู่แล้วน่ะ แหะๆ ^^ ทำงานดูโคนันไปด้วย เลยเพลินน่ะค่ะ
        นอนหลับฝันดี อรุณสวัสดิ์ครับ! (เช้าแล้ว ราตรีสวัสดิ์คงไม่เหมาะน่ะครับ แหะๆ!) ทำงานหรือติดกาตูนกันแน่ครับ อิอิ!

Comment

Heller vs Mercer

บ้าไปแล้ว -0-

Comment

เพิ่งรู้ว่าผู้หญิงเดวนี้ชอบเกมโหดๆวุ้ย - -

Comment

Working...
            X