Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield Vietnam ใครเคยเล่นมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield Vietnam ใครเคยเล่นมั้ง

ยังไม่ลืมใช่มั้ยคับ เป็นเกมส์ที่ประทับใจของหลายคน
    เมื่อคืนผมก็ขับเครื่องฮอเล่นทั้งคืนเลย เสียดายที่ ด่านมันน้อยเกินเลยเล่นเเบบเสียอารมนิดหน่อย
    สำหรับใครที่มีอะไรใหม่ ๆ เกี่ยวกับ Battlefield Vietnam ก็เอามาเเชร์ได้นะคับ
    Last edited by ii_s_j; 29 May 2011, 19:01:30.

เคยครับ แผ่นหายไปแล้วด้วย - -

Comment

เล่นแต่ bfbc2vn อะคับ

Comment

ตอนนี้คงไม่มีใครเล่นแล้วแหละ เหอะๆ

Comment

ผมเล่นทุกภาคเเล้ว เเต่ผมว่าอันนี้สนุกดี อันอื่นมันเริ่มทำภารกิจเรื่อย ๆ

Comment

เกมส์ผมมีตั้งแต่ ภาคแรกเลยอะครับกล่องใหญ่ จนถึง ภาคเวียดนามนี้แหละ กล่องเป็นที่อยู่ของฝุ่นไปแล้วฮับ อิอิ

Comment

ถ้าพูดถึงเกมส์ FPS ที่เก่าจริงๆและเป็นตำนานผมว่าเกมส์นี้เลย

Comment

ผมชอบeffectของภาคนี้มากเลย ยิงจรวดได้บ่อยแถมโดนทีนึงหลายคนกับเวลาที่เครื่องบินมาทิ้งระเบิดนาปาล์ม ถ้ามองจากที่ไกลๆนี่เห็นไฟลุกท่วมฐานเลย^^

ปล.เพลงก่อนเริ่มฉากเพราะด้วย

Comment

สมจริง เเหละอันดับเเรก ว่ามั้ย

Comment

ผมยังมีแผ่นอยู่เลย ภาระกิจแรก มัน โดดล้มจากเครื่องบิน ถ้าจำไม่ผิด

Comment

ในตระกุล BF นี้ผมชอบแค่ 2 ภาคเท่านั้นเองนะ
                      BF 1942 กับ BF vietnam นี้แหละ
                      ชอบด่านที่อยู่ในป่าดี ออกมาที่ไม่รู้ว่าโดนยิงมาจากไหนเลย

Comment

เคยเล่นกับบอทมันดี 64 คนใช่ป่ะถ้าจำไม่ผิด

Comment

เสียดายอย่างคือ AI ไม่ค่อยฉลาด นัก แต่ผมแลนกับเพื่อนขับเครื่องบินสู้กันสนุกมาก แต่ไม่สมดุลตรงฮออเมริกันเก่งเกินไป เคยยกรถถังอเมริกันข้ามเขาไปยึดฐานเกิด เยดนามจนชนะ สนุกมาก ยิงปืนใหญ่ก็หนุกดี

Comment

มีภาคนี้ภาคเดียวที่ผมสามารถขับฮอฯ ผาดโผนท่าตีลังกาได้

Comment

555. ว่าเเล้วต้องมีคนชอบหลายคน อิอิ.
                              ผมว่าด่านมันน้อยไปว่ามั้ย ใครมีหนทางเพิ่มด่านก็บอก ๆ กันด้วย

Comment

Working...
                              X