Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bulletstorm By โล้นกะลา [Video Reviews][TH]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นจบ เเล้วก็มันดีนะ

Comment

Originally posted by verjil View Post
      ผมทำไม่ได้ครับ ผมทำไม่เป็นครับ คลิปนี้มันดีเกินไป กากๆอย่างผม ชาตินี้ไม่มีวันทำได้แบบเขาแน่ๆครับ
      ขอโทษที่ทำให้ลำบากใจ ต่อไปผมจะไม่มาติอะไรแล้ว......ติไปผมก็ไม่มีปัญญาทำอยู่ดี

ต้องขออภัยทุกท่านตรงนี้ด้วยครับ

คราวหน้าไม่เอาแล้วครับ ผมเข็ดแล้ว
      เมิงไม่ต้องประชดก็ได้ครับ

Comment

ชอบมากครับ

Comment

ผมเล่นกับจอ CRT 15นิ้ว 1280x1024 นะครับ ไมภาพมันไม่เต็มจออะครับ มันเป็นแถบดำบนและล่าง เหมือนเราดูหนัง DVD อะครับแก้ไขไงเอ่ย (เกมส์อื่นๆไม่เป็นนะ)

Comment

Originally posted by theupflo View Post
            ผมเล่นกับจอ CRT 15นิ้ว 1280x1024 นะครับ ไมภาพมันไม่เต็มจออะครับ มันเป็นแถบดำบนและล่าง เหมือนเราดูหนัง DVD อะครับแก้ไขไงเอ่ย (เกมส์อื่นๆไม่เป็นนะ)
            มันเป็นแบบนั้นแหละครับ ไม่ได้มีปัญหาอะไร

Comment

แต่ ผมเล่น กับ notebook มันก็เต็มจอนะครับ งง หรือเกมส์มันทำมาสำหรับ wide screen

Comment

Originally posted by theupflo View Post
                แต่ ผมเล่น กับ notebook มันก็เต็มจอนะครับ งง หรือเกมส์มันทำมาสำหรับ wide screen
                ตามนั้นครับ widescreen แต่กำเนิด ใครเล่นจอ square ก็ได้ wide แบบอารมณ์ดูหนังไป ฮ่าๆ

Comment

ขรับพ๊ม ^ ^

Comment

ผมว่า พวก พี่ โล้นกะลา ทำดีแล้วนะครับ แต่อยากให้ พวกพี่ พูด ถึง เกม มากกว่านี่อะ
                    ผมชอบดู คนไทย รีวิว เกมครับ ฮ่า ดีครับ แล้วยิ่ง พูดไรฮ่า เล่นมุกเยอะๆ
                    ยิ่งอยาก ทำ ให้ น่าติดตามครับ (ส่วนตัวนะครับ)

Comment

เขาติเพื่อก่อนะครับ

ถ้าไม่รับฟัง อย่ารีวิวเลยครับ

Comment

หาเกมส์ไปให้น้องเล่น ขอบคุณรีวิว ครับ

Comment

Working...
                        X