Announcement

Collapse
No announcement yet.

กลับมาครั้งนี้มีซิวรางวัลกับโครตเกมจากค่าย Rockstar : LA Noire

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คบหากับ EA อ่ะดีเเล้ว ของเค้าดีจริงๆ5555+

Comment

การทำ หน้าตาเเละอารมณ์ ได้ดีเยี่ยมมาก การพูก ริมฝีปาก+สีหน้า มันเป้นอะไรที่ สุดยอดครับ สมจริงๆที่สุดครับเกมส์นี้

Comment

เหมือนเคยได้ยินมาว่า Rockstar ติดปัญหาเรื่อง Parental Control

เลยไม่ทำให้ PC ถ้าเกมแนวอื่นๆยังพอว่า

แต่ Open World ของ RS มันสมจริงมาก และหลายองค์ประกอบเลยดูรุนแรงกว่าเกมอื่นๆ

ไม่ก็อีกอันคือ ประเด็นดราม่าที่ว่า พีซีจะหมดยุคนี่แหล่ะ
        (จริงๆมันไม่หมดยุคหรอก แต่มีคนพยายามทำให้มันหมดยุคให้ได้)
        Last edited by Firewars; 11 Feb 2011, 18:58:26.

Comment

ผมหาข้ออ้างซื้อ ps3 ได้แล้วครับ
          แต่มันมีเม้ากับคีบอดไว้เล่น fps มั้ย? ใช้จอยไม่ไหวจริงๆ?

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
            ผมหาข้ออ้างซื้อ ps3 ได้แล้วครับ
            แต่มันมีเม้ากับคีบอดไว้เล่น fps มั้ย? ใช้จอยไม่ไหวจริงๆ?
            มันก็ไม่ได้แย่มากนะครับ ถึงผมจะยังไม่ชิน แต่ก็สนุกได้เหมือนกันนะ ยังไงระบบพลังชีวิต(HP) ในเกมเดินยิงของ console มันก็เอื้อต่อระบบควบคุมแบบนี้อยู่ ถ้าเกิดใช้ระบบเก่าๆ แบบคิดเป็น percent คงแย่ เรื่องระบบการ lock เป้าก็ปรับได้เหมือนกันนะในบางเกม

Comment

อย่าว่าผมขุดเลยนะ ผมผ่านมาทาง Google แล้วเจอพอดี

แต่ในเว็บนี้บอกว่าลง PC นะครับ : http://www.vgreleases.com/pc/releasedate-416969.aspx (เชื่อได้มั้ยเนี่ย)

Comment

หะ หะ หะ เห้ย นี่มัน! มีนัยแอบแฝงปะเนี่ย Rockstar ฮ่าๆ
                เป็นตำรวจ จะล้างบางพวก Mafia ใช่ไหมเนี่ย หึหึ

Comment

Originally posted by Siyaniced View Post
                  อย่าว่าผมขุดเลยนะ ผมผ่านมาทาง Google แล้วเจอพอดี

แต่ในเว็บนี้บอกว่าลง PC นะครับ : http://www.vgreleases.com/pc/releasedate-416969.aspx (เชื่อได้มั้ยเนี่ย)
                  ขอให้จริงทีเถอะ สาธุๆ อยากเล่น ฮี่ๆ

Comment

ไปลองหาข้อมูลมาแล้ว

ทางเว็ปหลักมี pre-order แค่สำหรับ ps3 และ xbox เท่านั้นนะครับ แต่ลองไปอ่านเพิ่มก็พบว่า rockstar บอกอาจจะทำลง pc ทีหลังเนื่องจากเกมนี้ทำขึ้นมาสำหรับ console เท่านั้นและจะต้อง port ลงไป pc ซึ่งก็เจอปัญหาเยอะมาก สรุปอดไปก่อนล่ะครับชาว pc

Comment

สีหน้าใช้โมชั่นเค็บเจอรืแบบละเอียด ทางทีมผู้สร้างได้สร้างการแสดงสีหน้าแบบละเอียดโดยใช้คนแสดง นึกไม่ออกก้แบบอวาตาลอ่ะครับ เกมส์นี้สีหน้าคือคนจริงๆนะครับ การทอดอารมณ์ โดยเฉพาะมีซีนนึงเคยดูครับ เป็นผู้หญิงนั่งหน้าเค้าเตอร์ตอนตัวเอกไปสอบปากครับ การไล่อารมณ์ จนการบีบน้ำตาของตัวหญฺงตัวนี้ สมจริงมาก ไม่เคยเห็นจากเกมส์ไหนมาก่อนเลย เล่นเอาจำมาตลอดเลย น่าเล่นมาก เสียๆดายที่ไม่ลงพีซี

Comment

Working...
                      X