Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review New Game!! for Onboard HD4250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลงเข้ามาชม มีประโยชน์มากเลย ไม่คิดว่าออนบอร์ดจะเล่นเกมได้สบายๆเหมือนกัน น่าสนใจมากเลย ^^

Comment

• Originally posted by tazmako View Post
      วันนี้ลองใช้ 4250 @715Mhz ดูเล่น pes2011 1980*1080 low เล่นลื่นดีแฮะ มีกระตุกตอน replay กับจัดแผนนิดหน่อย

แต่ตอนเล่นไม่กระตุกเลย เดี๋ยวว่าจะลองลากเพิ่ม
      ส่วนมากจะเป็นช่วง Replay แต่เวลาเล่น สบายๆ อิอิ

Originally posted by kakaros11 View Post
      หลงเข้ามาชม มีประโยชน์มากเลย ไม่คิดว่าออนบอร์ดจะเล่นเกมได้สบายๆเหมือนกัน น่าสนใจมากเลย ^^
      อิอิ เสียดายช่วงนี้ ไม่ได้เทสเลย แต่ คงมีโอกาศ ได้เทสอีกแต่ไม่รู้มะไหร่ อาจได้เทสอีกทีการ์ดจอออนบอร์ดรุ่นไหม่ๆนู้นเลย คงแรงกกว่านี้อีกสนุกแน่ๆ ฮ่าๆ
      ประหยัดงบ ได้เยอะ

Comment

• มีงบ8000+ครับช่วยจัดให้ทีครับพอดีสนใจการ์ดจอOnboardเพราะประหยัดงบดีหรือแนะนำให้เพิ่มอะไรก็บอกได้เลยครับ
        การใช้งานก็เ่ล่นเกมส์online offline
        แนะนำหน่อยครับ***ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ***
        สิ้นเดือนจะไปจัดแล้วครับพันธ์ทิพ

Comment

• เล่น fifa 12 ลื่นดีนะเออ onboard 4250

ปล.ข้างบน
          CPU Alton X2 250 : 1800
          MB Asrock 880 GMLE : 1900
          RAM DDR3 2GB :390 เงินเหลือ อัดแรม อีก 2GB
          HDD WD 500 GB Blue : 1300
          CASE ติด PUS : 1000
          DVD : 550

ปล.ไม่รวมจอนะครับน่าจะได้ประมานนี้

Comment

• ขอบคุณนะครับมีท่านใดเสนออีกไหมครับ

Comment

• ออนบอร์ด 4250 ก็เล่นได้
              เล่นฟีฟ่า 12 demo ปรับ low หมด อิอิ
              50-60 fps ครับ
              ช่วง replay 30-50 ครับ

Comment

• ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด"High"หมดก็เล่นได้
                เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

Credit : Beaver_XT

Comment

• clock hd4250 ในบอร์ด M4A88T-M/USB3 ยังไงครับ

Comment

• มันจะมี ใน bios ครับ clock gpu ไรนี่แหละ

Comment

• Originally posted by popopi View Post
                      clock hd4250 ในบอร์ด M4A88T-M/USB3 ยังไงครับ
                      ใน BIOS ครับ

Comment

• ขอรีวิว Cod4,Cod6ได้มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by aten10 View Post
                          ขอรีวิว Cod4,Cod6ได้มั้ยครับ
                          ภาค6 นี่ Call of Duty Modern Warfare 2 รึป่าว

Call of Duty Modern Warfare 2 ปรับ 1280x720 normal สบายๆ

Comment

• -**- สุดยอดมากครับ ออนบอร์ด

Comment

• สวดยวดมั่กๆ

Comment

• ออนบอดเล่น Battlefield 3 !!

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post35151132

Comment

Working...
                                X