Announcement

Collapse
No announcement yet.

Preview - Sniper: Ghost Warrior แนว FPS สไนเปอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

multiplayer ของคนอื่นเป็นกันหรือปล่าวครับ แบบว่าตัวของศัตรูมันจะกระพิบ

Comment

หงายเลยแต่ไม่ใช้เสธนะ

BORKED

Comment

Originally posted by pluvos View Post
        หงายเลยแต่ไม่ใช้เสธนะ

BORKED
        คลิปนี้แสดงการดรอปของกระสุนได้อย่างชัดเจน
        จะเห็นว่าเค้าเล็งเผื่อตั้งเยอะ แต่กระสุนก็พุ่งไปทิ่มหัวได้อย่าพอดี

Comment

ผมชอบมุมกล้องอะครับแต่หละมุมดุดันจริงๆ มีอยู่มุมนึงเลือดสาดเต็มจอเลย

Comment

เคยเข้าไปเล่นหลายคนครั้งนึงทำไมตอนเล่นหลายคนมันไม่มีเล็งแบบเผื่อลมด้วยแปลกหรือว่าเป็นเพราะDEMO

BORKED

Comment

Originally posted by shogo View Post
              ลงแล้วไม่มีเสียงอะครับ เล่นไม่รู้เรื่องเลย = =

วินโดวผม Windows 7 64bits

ใครช่วยได้บ้างครับ ผมยังเล่นไม่ได้เลย พอไม่มีเสียง เดาทางศัตรูไม่ออกเลย = =

Comment

คือว่าลองดาวโหลดdirectx9ตัวใหม่ของปีนี้มาลงดูครับตอนแรกผมเข้าไม่ได้เลยมันบอกให้ไปโหลดตัวนี้อะ ลองดูนะไม่แน่ปัญหาอาจอยู่ที่ตัวdirectx9อะ เพราะผมก็เล่นWindows 7 64bitsเช่นกันครับแต่ก็ปกตินะ
                อะเนี่ยลองดูhttp://www.9down.com/DirectX-End-Use...-2010--331046/

เกมนี้ถ้าเล่นในแบบยากสุดจะไม่มีเซ็นเซ้อบอกตำแหน่งการยิงที่กะสุนจะโดนเป้าปลายในสโคบเล็งเป้าก็คือจุดสีๆแดงแหละครับ ยังว่าเลยไอจุดแดงๆมันไวทำไมมันก็คือเซ็นเซ้อที่ผมบอกนะแหละคือจุดที่ใช้ยิงเป้าหาย
                Last edited by pluvos; 20 Jun 2010, 01:19:21.

Comment

ขอ รบกวน

แอด ชื่อห้องกับพาสที่คับ

ฮามาชิ

คนเต็มตลอดเลย

ไม่ได้เล่นซะที่ เลย

Comment

• ถาม หน่อยครับ

ไม่ใช่ ตัวเต็ม หรอคับ เหนเล่นได้ mission 2

แล้ว จบ ชะงั้น

Comment

• Originally posted by idass424 View Post
                      ถาม หน่อยครับ

ไม่ใช่ ตัวเต็ม หรอคับ เหนเล่นได้ mission 2

แล้ว จบ ชะงั้น
                      มันคือ Demo ครับ
                      ตัวเต็มคงไม่มีใครเอามาแจก (ในเว็บนี้)

แต่ที่ๆเค้าโหลดกันเค้าเอามา lan ผ่าน hamachi ครับ

Comment

• ตัวเต็มมาแล้วน่ะครับ

Comment

• Originally posted by L Lawliet View Post
                          ตัวเต็มมาแล้วน่ะครับ
                          ใช่ครับ ดูในเวป ตัวตลกเกม ก็มีแล้ว

ถึงวันจำหน่ายบุ้บ แผ่นผีก็ออกปัป

Comment

• Originally posted by champdekwen View Post
                            มันคือ Demo ครับ
                            ตัวเต็มคงไม่มีใครเอามาแจก (ในเว็บนี้)

แต่ที่ๆเค้าโหลดกันเค้าเอามา lan ผ่าน hamachi ครับ
                            เล่น lanทำไง ครับ มีวิธีทำป่าว showหน่อย

Comment

• สอนวิธี การยิงหน่อย ดูลมไง เพื่อช้ายขวายังไงตอนยิง

Comment

Working...
                              X