Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2010 Demo มีเพิ่มทีมแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2010 Demo มีเพิ่มทีมแล้วนะครับ

แวะมาบอกข่าวครับ ไม่รู้ว่ามีใครรู้หรือยัง
    ที่จริงต้องบอกว่ามีการแก้ไขทีมครับ
    คือจะเปลี่ยนจากทีมชาติกลายเป็น เพิ่ม Arsenal ,ManU ,Chelsea ,Real Madrid มาแทนที่
    ส่วนลิเวอร์พลู กับ บาร์ซา ยังมีอยู่เหมือนเดิม ยังเป็นเดโมเช่นเดิมเล่นรอตัวจริงไปก่อนครับ
    หาได้ตามเว็บบิทไทยก็มีแล้วครับ

เครดิต คุณ nyu999 จาก เว็บ winning.in.th ครับ

ปล. อย่าลืมสำรองไฟล์เดิมไว้ด้วยนะครับ เผื่ออยากกลับไปเล่นพวกทีมชาติ เพราะแพทช์ตัวนี้จะลงทับพวกทีมชาติครับ

อันนี้รูปจากที่ผมเพิ่งลองมา

Last edited by Captain MiKE; 6 Oct 2009, 23:52:06.

หร๋า ผมเห็นเวปนอก เยอะแยะเลย เป็นการนำ file ของ pes09 มาใส่นะคับ

Comment

กำลังเล่นอยู่เลยครับ เป็ฯการนำ file ของภาค2009 มาน่ะแหละ แต่ หน้าตา
      ท่าวิ่งเป็นของ 2010 ครับ (โรนัลโด้ พริ้วโคด) หาโหลดได้ตามบอร์ดวินนิ่งชั้นนำทั่วไป

Comment

Originally posted by noobeer1 View Post
        หร๋า ผมเห็นเวปนอก เยอะแยะเลย เป็นการนำ file ของ pes09 มาใส่นะคับ
        Originally posted by peeman View Post
        กำลังเล่นอยู่เลยครับ เป็ฯการนำ file ของภาค2009 มาน่ะแหละ แต่ หน้าตา
        ท่าวิ่งเป็นของ 2010 ครับ (โรนัลโด้ พริ้วโคด) หาโหลดได้ตามบอร์ดวินนิ่งชั้นนำทั่วไป
        ขอบคุณครับ
        เอามาบอกเผื่อใครยังไม่รู้ข่าวน่ะครับ

Comment

ผมก็ไช้อยู่มันดีอะเจ้านี้

Comment

หาใหนกันมาอ่ะครับ อัพลิ้งแล้ว pm ให้ผมหน่อยจิ ^^

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by mosquito_giant View Post
              หาใหนกันมาอ่ะครับ อัพลิ้งแล้ว pm ให้ผมหน่อยจิ ^^

ขอบคุณครับ
              มันอยู่ในเว็บบิทครับ
              หรือไม่ก็ลองแวะเข้าไปดูที่ เว็บ winning.in.th

Comment

อันเดียวกันเลย - -

Comment

pes 2010 ครัยๆๆ

Comment

Working...
                  X