Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]Brothers in Arms - Hell's Highway

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Andriod View Post
    หนับหนุนครับ ซื้อแท้ด้วยน้อ^^ เริ่มเล่นตอนนี้ยังไม่สายนา เกมส์นี้ผมเริ่มเล่น

ตอนประมาณ พ.ย ปีที่แล้ว ยังถือว่าเป็นเกมส์ใหม่ได้อยู่ แต่ไม่แน่ใจว่าเกมส์

มันออกวันแรกเมื่อวันไหน ถ้าจำไม่ผิดน่าจะประมาณ ต.คปีที่แล้วล่ะมั้งเก่ากว่า

farcry2นิดนึง
    ครับผม

แต่ส่วนตัวแล้ว เก่า ใหม่ ผมไม่สน -..-

ขอภาพสวย ระบบดี มันส์!! เป็นพอ เอิ๊กๆ

Comment

250 เองหรอ ถูกจังอะ
      (ถ้ามันราคานี้ทุกเกมนะ พวกผีไม่ได้กินผมหรอก)

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
        250 เองหรอ ถูกจังอะ
        (ถ้ามันราคานี้ทุกเกมนะ พวกผีไม่ได้กินผมหรอก)
        ที่ผมได้ราคา 250 บาทก็มีเกมส์ Ghost recon awf 2 ,Brather in arm hell highway,และ Beowulf

ที่จริงร้านแถวบ้านผมมันแน้นขาย แผ่นผีครับ มีของแท้โปะหน้าร้านไว้ แถมขามถูกด้วยก็เลยเสร็จผม อิอิ

Comment

^
          ^
          บ้านอยู๋แถวไหนหรอครับ ถูกดีจัง

Comment

Originally posted by interpower View Post
            ^
            ^
            บ้านอยู๋แถวไหนหรอครับ ถูกดีจัง
            ราชบุรีอ่ะครับ

Comment

สนุกดีครับ...น่าไปหามาสถิตย์ลงคอม

อิอิ

Comment

...ผมก็ชอบครับเกมส์นี้ถ้าเข้าใจที่เนื้อเรื่องมันคุยมากกว่านี้คงดีแค่ได้ชมMovie...ก็รู้สึกถึงความเหงา-เศร้า-และความน่ากลัวของสงครามได้เลยเชียว....ที่สำคัญเล่นกับจอยX-Box360 for Window ได้ด้วยนะครับ...แหล่มมาก...แต่เวลาเล่นออนไลน์..ping120(แต่ของพวกเค้าPing40กว่าๆมั้ง)ก็โดนพวกหัวทองเตะจนไม่อยากไปออนไลน์เลยหลังๆเลยพักไว้ก่อน...สรุปเป็นเกมส์ในดวงใจอีกเกมส์ครับยังอยู่ในคอมอยู่เลยตอนนี้...

Comment

ผมซื้อที่ พันทิพงาม ชั้นไหนจำไม่ได้กล่องล่ะ 99 เอง Beowulf ,Splinter Cell 3-4

Gothic3 , Jade Empire, Hell high way และอีกมากมาย

Comment

เป็นเกมส์ที่เล่นม้วนเดียวจบโดยไม่อยากทำอะไรอย่างอื่น ชอบมากๆ ใครไม่ลองก็ลองซะ ^ ^

Comment

หนับหนุนคับกับการจะหามาเล่น
                      รูปแบบการเล่นกับกราฟฟิคเปนรองเลยจริงๆ
                      เมื่อเทียบกับเนื้อหา เหมือนดุหนังดีดีเรื่องนึงเลยคับ
                      ขนาดผมภาาปะกิดไม่กระดิกเท่าไหร่ยังรู้สึกถึง
                      ความลุ่มลึกของเนื้อหาได้เลยคับ

ปล.เกมนี้เล่าเรื่องดีมากถ้าคุณไม่ติดที่มันเปนเกมสืเก่าก็หามาเล่นซะ

Comment

เกมมันทำมาให้เราเล่น ใช่ครับ เเต่ว่าใครเล่นระดับง่ายๆ ไม่ควรหรอกครับ เล่นยากไปเลยดีกว่า ไม่หนุกหรอก ง่ายๆนะ
                        ผมเล่น Earned in Bloods ระดับสูงสุด ไม่มี save ผมยังเล่นผ่านมันทุกด่านเลย
                        เกมนิ้ใช้หัวล้วนๆ
                        เกมนิ้ผึกสมาธิเเละความเเม่นเเละไม่ผลีผลามๆ ตายลูกเดียวครับ
                        อย่างเช่น มันตีหน้า เราตีตลบหลัง สั่งเพื่อนยิงไปเถอะครับ คัตรูจะไม่โผล่หัวหรอก
                        ด่านหนีรถถัง อย่าผลีผลามครับ ใช่เพื่อนหลอกล่อ เราก็ไปจัดการให้หมดเเละทำลาย มันซะ
                        MG อย่าวื่งเข้าไปหามัน
                        ถึงคัตรูยิงเเม่น ถ้าเราใช้กลยุทธ์ ต่อให้มันมีรถถัง มันก็ทำอะไรเราไม่ได้
                        อย่าทำให้เกมเสียชาติเกิดครับ
                        -จาก คนผ่านหมดเเล้ว

Comment

Working...
                        X