Announcement

Collapse
No announcement yet.

S.T.A.L.K.E.R.: Call of Pripyat

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Operation Flashpoint 2 Dragon Rising มัน import เซงเลย เลยมาเล่นเกมนี้รอ หนุกดี

Comment

stlker

เล่นยากอ่ะ เกมส์นี้ แต่เล่นมันก็หนุกดี

Comment

เหมือน Fallout3 ป่าวครับเกมนี้ผมเคยเล่นภาค2มันมึดๆ ปรับแสงยังไงก็มึดอยู่ดีเลยจำเป็นต้องลบ

Comment

Originally posted by Kills.. Max-Wall View Post
          เหมือน Fallout3 ป่าวครับเกมนี้ผมเคยเล่นภาค2มันมึดๆ ปรับแสงยังไงก็มึดอยู่ดีเลยจำเป็นต้องลบ
          คล้ายๆครับ ภาคนี้ผมรู้สึกวังเวงกว่าภาคก่อนมาก ไม่รู้คิดไปเองรึเปล่านะครับ ( รอพี่น้อง ocz ทำ Full review ครับ อิอิ )

Comment

เข้าไปเห็นในเว็ปสีส้ม เลยมาหาข้อมูล อุอุ ^ ^

Comment

ปริปยาร์ด อยู่ในยูเครน... (ภาคแรกอยู่ที่เชอร์โนบิล ในรัสเซีย ส่วนภาคที่เหลือไม่รู้ครับ ยังมิได้เล่น)

เป็นฉากอดีต ใน COD4 ที่เราเล่นเป็น Cpt.Price ไปซุ่มยิง Imran Zakrav นั่นล่ะครับ(อธิบายซะคนละเกม)

แต่สถานที่เดียวกันหรือเปล่าไม่รู้...

Comment

Originally posted by spynet View Post
                ปริปยาร์ด อยู่ในยูเครน... (ภาคแรกอยู่ที่เชอร์โนบิล ในรัสเซีย ส่วนภาคที่เหลือไม่รู้ครับ ยังมิได้เล่น)

เป็นฉากอดีต ใน COD4 ที่เราเล่นเป็น Cpt.Price ไปซุ่มยิง Imran Zakrav นั่นล่ะครับ(อธิบายซะคนละเกม)

แต่สถานที่เดียวกันหรือเปล่าไม่รู้...
                เป้นไปได้ครับ รูปมันฟ้อง ด้สนหลังอ่ะครับ http://images.torrentmove.com/show.p...9ff82cd702efe4

Comment

ไม่ใช่คล้ายแล้วครับ แต่ใช่เลย

ภาพจาก COD4

Last edited by DX-1118; 7 Oct 2009, 09:24:45.

Comment

Working...
                  X