Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trailer ตัวใหม่ของ Modren Warfare 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by daftvader View Post
    ขออนุญาตโฆษณากระทู้หน่อยนะครับ วิเคราะห์ เจาะลึก ตัวอย่างเกม Modern Warfare 2 ลองไปอ่านดูนะครับ
    งั้นขอเข้าไปอ่านหน่อยนะครับเพราะผมเองก็กำลังคลั่ง Modern Warfare 2 อยู่เหมือนกัน

Comment

เออ คือ เกมนี้ออกวันที่ 10เดือน 11 งับ

Comment

Originally posted by PinBall View Post
        ตอนนี้ที่บอร์ด DGO มีเสียงฮือฮาว่า CPT Price อาจจยังไม่ตายครับ
        ก็เห็นพี่แกอยู่มาตั้งแต่สงครามโลกครั้งที่2 กร๊ากกกก

ไม่รู้ชื่อ Eddie Price หรือเปล่านะ ถ้าใช่ก็รู้สึกว่าเขาเก่งจริงๆ
        ทำงานหลายหน่วยด้วย ขนาดหน่วย Rainbow ยังเคยไปประจำการอยู่อะ หุุหุ
        Last edited by Tunza!; 12 May 2009, 20:11:02.

Comment

Working...
        X