Announcement

Collapse
No announcement yet.

DiRT 2 ออกตัวอย่างใหม่ โชร์ระบบ รถ ยางรถ ถนน และแสงเงาต่างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากไปทำงานแถวนั้นจัง 55

Comment

แหล่ม

Comment

ถึง Gearhead นั้นมันโรงงานผลิตรถยนต์นะครับท่าน
        จึง ต้องมีความจำเป็นในการ เช็ต ชั้นบรรยากาศ ครับ พวกอุณหภูมิ ความชื้น เป็นต้น
        เพราะ มีความจำเป็นต่อการผลิต เครื่องยนต์ ต้นไม้ก็ต้องนำเข้ามาปลูก ถ้ามากเกิน ถอนออก น้อยไปก็เพิ่มอีก

Comment

มิน่าหละ

ทำไมวิวของฉากมันถึงสวยได้ขนาดนี้

ถ้าพี่ท่านนึกไม่ออก ก็คง มองไปทางระเบียงหน้าต่าง

ก๊อบจากธรรมชาติ มากันเลย หุๆๆ

มิน่าทำไมถึงเนียน หุๆๆ

...

สิ่งที่ดีที่สุดในความคิดเห็นของผมกับ Dirt 1 นะครับ
          ไม่ใช่โมเดลรถที่สวยอะไร (ออกไปทางแข็งซะมากกว่า)
          ไม่ใช่ ธรรมชาติที่สวยอะไรมาก (แต่ก็ถือว่าดีมากแล้ว)

ดีสุดคือ อารมณ์เวลาเล่นครับ เป็นอะไรที่ เจ๋งมาก

คาดว่า ภาค 2 คงจะเหมือนเดิมในด้านอารมณ์ (หรืออาจจะมากขึ้นก็ได้) แต่อาจจะตื่นตาตื่นใจในด้านภาพ มากขึ้นครับ
          Last edited by Leim; 21 Jun 2009, 11:21:50.

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
            ถึง Gearhead นั้นมันโรงงานผลิตรถยนต์นะครับท่าน
            จึง ต้องมีความจำเป็นในการ เช็ต ชั้นบรรยากาศ ครับ พวกอุณหภูมิ ความชื้น เป็นต้น
            เพราะ มีความจำเป็นต่อการผลิต เครื่องยนต์ ต้นไม้ก็ต้องนำเข้ามาปลูก ถ้ามากเกิน ถอนออก น้อยไปก็เพิ่มอีก
            - ผมก็ไม่ได้บอกนะครับว่าเป็น Studio เกมส์
            เป็นโรงงานของ Ferrari ครับ

- " มีความจำเป็นในการ เช็ต ชั้นบรรยากาศ ครับ พวกอุณหภูมิ ความชื้น เป็นต้น "

พวกนั้น เค้าเซ็ตจากระบบปรับอากาศเลยครับ

ผมงงตรง ตัวแดง นั้นนะครับ

- กำลังพูดถึงประเด็นของบรรยากาศในการทำงานอยู่ครับ ที่เอาโรงงาน Ferari มาให้ดู เพราะ สิ่งนี้จำเป็นมากสำหรับที่นี่ เพราะ ประกอบเแบบ Hand Made ครับ อารมณ์ของช่างประกอบเลยเป็นสิ่งสำคัญครับ

BORKED

3.00> น่าจะชัดเจนครับ สังเกตุมั้ยครับ โรงงานเค้าค่อนข้างจะโล่ง ถึงจะกั้นก็เป็นกระจก ดูแล้วยังรู้สึกได้เลยครับ ว่าบรรยากาศการทำงานดีกว่าห้องทึบๆแน่ๆ

Comment

ชอบๆๆเลยแนวนี้ motocross แต่เรา รถพวกนี้มาโดนแหล่มๆแง่มๆๆ

Comment

สุดยอดยิกๆ

Comment

Working...
                X