Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ea Thai ยังอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กลับชัวๆ เค้าติดต่อไปหาร้าน i27 เเล้ัวครับ - -

เเต่ไม่เรียกว่ากลับนะ เรียกว่ามีคนเอามาขายดีกว่า

Comment

ก็คือไม่กลับ แต่มีตัวแทนจำหน่าย

Comment

ครับ ตัวแทนจำหน่ายคือบริษัท SALUZI เปิดตัว 1 มิถุนายนนี้แน่นอนครับ

Comment

ถ้าขายกระดาษก็บายด้วยอีกคน

โหลดบิต กะ โหลดของแท้ มันก็ต้องไปโหลดเหมือนกัน

ผิดกันตรงโหลดบิตไม่เสียเงิน แล้วจะโหลดของแท้ไปเพื่อ?

ส่วนตัวซื้อของแท้เพราะมันภูมิใจ กล่องสวยๆแผ่นสวยๆเอาไว้สะสม

ถ้ามาเป็นกระดาษก็บายจริงๆล่ะครับ

Comment

Originally posted by มนุษย์ถ้ำ View Post

โหลดบิต กะ โหลดของแท้ มันก็ต้องไปโหลดเหมือนกัน

ผิดกันตรงโหลดบิตไม่เสียเงิน แล้วจะโหลดของแท้ไปเพื่อ?

ส่วนตัวซื้อของแท้เพราะมันภูมิใจ กล่องสวยๆแผ่นสวยๆเอาไว้สะสม

ถ้ามาเป็นกระดาษก็บายจริงๆล่ะครับ
            +100000000000000 เลย

Comment

Originally posted by มนุษย์ถ้ำ View Post

เอ่อ ผมพูดนิดนึงนะครับ

ต่างกันครับ ถ้าเค้าทำเเพคเกจมาไม่ดี คุณมีสิทธิที่จะ ************ไม่ซื้อ************ ครับ

เเต่คุณยังคงไม่มีสิทธิที่จะ ************โขมย************ นะครับ

ไม่ใช้บริการ กับการโขมยซึ่งคล้ายกับอาชญากรรมขนาดย่อมที่ถูกละเลย มันต่างกันมากนะครับ
              Last edited by sleipnir; 4 May 2009, 15:03:03.

Comment

Originally posted by sleipnir View Post

ต่างกันครับ ถ้าเค้าทำเเพคเกจมาไม่ดี คุณมีสิทธิที่จะ ************************ไม่ซื้อ************************ ครับ

เเต่คุณยังคงไม่มีสิทธิที่จะ ************************โขมย************************ นะครับ

ไม่ใช้บริการ กับการโขมยซึ่งคล้ายกับอาชญากรรมขนาดย่อมที่ถูกละเลย มันต่างกันมากนะครับ
                ชอบ ค.ห. นี้ครับ คมได้ใจมาก เหอๆ

Comment

EAไทยจะกลับมาก็ช่างมันผมไม่สนแล้ว
                  เซ็งตั้งแต่ตอนbf2142 เซิฟเน่าอยู่ประเทศเดียว แก้ปัญหาไม่ได้ก็แก้ด้วยการลดจำนวนคน ลดนู้นลดนี่ ลดไปลดมาจนปิดไปเลย เจริญ
                  แต่ผมดันไปเล่นเซิฟเวอร์ของกลุ่มยูเซอร์อังกฤษได้หน้าตาเฉย ไม่มีปัญหาอะไรเลยยกเว้นเรื่องping

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                    EAไทยจะกลับมาก็ช่างมันผมไม่สนแล้ว
                    เซ็งตั้งแต่ตอนbf2142 เซิฟเน่าอยู่ประเทศเดียว แก้ปัญหาไม่ได้ก็แก้ด้วยการลดจำนวนคน ลดนู้นลดนี่ ลดไปลดมาจนปิดไปเลย เจริญ
                    แต่ผมดันไปเล่นเซิฟเวอร์ของกลุ่มยูเซอร์อังกฤษได้หน้าตาเฉย ไม่มีปัญหาอะไรเลยยกเว้นเรื่องping
                    เล่นได้อยุเเล้วครับ ผมก็เล่น เหอะๆ

Comment

แปลกแต่จริง เมื่อวานไป IT Mall ที่ Fortune Town หาร้านที่ขายแผ่นเกมส์(แท้)ไม่มี ใครรู้อยู่ตรงไหนของ Fortune Town บอกที

Comment

Originally posted by sleipnir View Post

ต่างกันครับ ถ้าเค้าทำเเพคเกจมาไม่ดี คุณมีสิทธิที่จะ ************************ไม่ซื้อ************************ ครับ

เเต่คุณยังคงไม่มีสิทธิที่จะ ************************โขมย************************ นะครับ

พูดถูกเลยครับ ถ้าไม่สนับสนุน แล้วเขาจะสร้างเกมส์เพื่อใครครับ เพื่อ รอให้เขาเอาเกมส์เราไปก๊อบ แจกหรือขายหรอครับ

Comment

EA Thai ปิดเพราะใครหว่า

Comment

ใครซื้อไร ทำไร ผมไม่รู้ ผมบอกก่อนว่าผมซื้อแท้ตลอด แต่ไม่รวยขนาดซื้อมาเป็นกองๆ ก็ซื้อตก2-3เดือน1เกม

กำลังซื้อของคนต่างกันครับ ใครมีตัง จะเอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐาน แล้วมาว่าคนอื่น ก็ไม่ถูก

ถ้าคิดจะซื้อ ซื้อแผ่นแท้ดีกว่า แต่ถ้าคิดจะซื้อของปลอม ไปโหลดเอาดีกว่าครับ

ลองคิดดูถ้าคุณทำเกมเกมนึง มีคนก๊อปไปขายหน้าตาเฉย คุณอยากให้คนซื้อไปซื้อของมัน หรือไปโหลดฟรีๆ

Comment

Originally posted by ExTremeZ View Post
                              ใครซื้อไร ทำไร ผมไม่รู้ ผมบอกก่อนว่าผมซื้อแท้ตลอด แต่ไม่รวยขนาดซื้อมาเป็นกองๆ ก็ซื้อตก2-3เดือน1เกม

กำลังซื้อของคนต่างกันครับ ใครมีตัง จะเอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐาน แล้วมาว่าคนอื่น ก็ไม่ถูก

ถ้าคิดจะซื้อ ซื้อแผ่นแท้ดีกว่า แต่ถ้าคิดจะซื้อของปลอม ไปโหลดเอาดีกว่าครับ

ลองคิดดูถ้าคุณทำเกมเกมนึง มีคนก๊อปไปขายหน้าตาเฉย คุณอยากให้คนซื้อไปซื้อของมัน หรือไปโหลดฟรีๆ
                              พูดถูกต้องเลยครับ

ถ้าอยากได้เกมไหน ก็ค่อยๆๆๆเก็บตังดีกว่าอุดหนุนแผ่นแท้บ้างก็ดี

Comment

ใช่แล้วครับอเมริกาหรือแถบๆยุโรปนั้นเขาถือเรื่องสิทธิเสรีภาพมากเลยครับ
                                ไม่งั้นจะมีรูปปั้นเทพีเสรีภาพทำไม
                                (เกี่ยวกันไหมเนิ้ยอิอิ)

Comment

Working...
                                X