Announcement

Collapse
No announcement yet.

CryEngine 3 + Crysis ภาคใหม่? [56k warning]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพมันจากเดโมโปรโมท cryengine3 ไม่ใช่หรอครับ ใช่crysisภาคใหม่จริงๆหรอ

Comment

ที่แน่ๆๆมัันลง XBOX ด้วย *-*

Comment

มีในเมืองด้วยเหรอ แบบนี้ท่าทางเรื่องนี้ยังอีกยาว

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
          ก็สนุกดีนะ
          ก็หนุกนะครับ แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่ใช่ low แน่ๆ เพราะถ้า low จริงๆ ใส่เงามาหา ************* หรอ

แล้วอีกอย่า ไอ้เรื่องแสงที่ส่องทะลุฝุ่นมานั่นละครับ น่าจะเป็นสูงมากกว่า แค่ปรับ texture ห่วยๆ(low หรือเปล่า)แล้วบอกว่า low

ผมว่านะ เท่าที่ดูเหมือนจะเป็น mod อะครับ ไม่น่่าจะจริง แล้วทำไมตรา IGN มันไม่ค่อยเท่ากันแฮะ

AF ค่อยข้างห่วยครับ ถ้าลง console คงเสียรมอะนะ
          Last edited by jajaboss; 27 Mar 2009, 11:09:28.

Comment

pc จะมีเกมส์อะไรเป็นเอกลักษณ์มั่งมั้ยเนี่ย - -

Comment

ไม่ใช่ภาคใหม่หลอกผมว่า เป็นแค่การโชว์Engine มากกว่า ชุดnanoไม่เข้ากะเมืองเลยซั๊กกะนิด ในรูปไม่นาจะเป็นCrysisภาคใหม่

Comment

ไม่เห็นมี รถ VIGO กับ ถังเเก๊ซ ปตท. เลยอะ -*-

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  ก็หนุกนะครับ แต่ส่วนตัวคิดว่าไม่ใช่ low แน่ๆ เพราะถ้า low จริงๆ ใส่เงามาหา ************************************************* หรอ

แล้วอีกอย่า ไอ้เรื่องแสงที่ส่องทะลุฝุ่นมานั่นละครับ น่าจะเป็นสูงมากกว่า แค่ปรับ texture ห่วยๆ(low หรือเปล่า)แล้วบอกว่า low

ผมว่านะ เท่าที่ดูเหมือนจะเป็น mod อะครับ ไม่น่่าจะจริง แล้วทำไมตรา IGN มันไม่ค่อยเท่ากันแฮะ

AF ค่อยข้างห่วยครับ ถ้าลง console คงเสียรมอะนะ
                  ยืนยันว่าภาพจริงครับผม จากงาน Game Developers Conference 2009 วันที่ 23-27 ที่ผ่านมา และภาพยังเป็นแค่ demo ครับ crytek ทำมาเพื่อลง PC, Xbox360 และ Ps3 และอาจเอาไปทำเกมออนไลน์ด้วย

Comment

Originally posted by daftvader View Post
                    ยืนยันว่าภาพจริงครับผม จากงาน Game Developers Conference 2009 วันที่ 23-27 ที่ผ่านมา และภาพยังเป็นแค่ demo ครับ crytek ทำมาเพื่อลง PC, Xbox360 และ Ps3 และอาจเอาไปทำเกมออนไลน์ด้วย
                    เฮย เกมอะไรอ่ะ

Comment

http://trailers.gametrailers.com/gt_...09_demo_hd.wmv

ดูแล้ว cryengine จะพยายามทำให้เหมือนของ unreal engine เรื่องโทนสี นะ ออกแนวอึมทึมๆเหมือนๆกัน
                      แต่เรื่องอย่างอื่น ไม่ค่อยรู้นะ
                      แต่ต้อง ยอมรับ ว่าำ engine ตัวนี้มัน สร้างภาพต้นไม้ได้สวย เหมือนจริงมาก (crytek เป็นพวกรักธรรมชาติ มั้ง)

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        เฮย เกมอะไรอ่ะ
                        สำหรับ cryengine3 ยังไม่รู้ครับ แต่ของ cryengine 2 เท่าที่รู้ก็มี
                        - Blue Mars ของ Avatar Reality
                        - Entropia Universe ของ MindArk, FPC จะเปลี่ยนจาก Gamebryo เป็น cryengine2 ปีนี้
                        - อันนี้ไม่รู้ชื่อ ของ XMLGames

Comment

สวยโคตรๆ เลบล่ะ

ผมประทับใจ ค่าย Cryengine ตั้งแต่ FARCRY 1แล้ว

ว่าแต่ตรูจะเล่นจบมั้ยเนี่ย...............................

ยิ่้งขวัญอ่อนอยุ่เจอเอเลี่ยนมาล่ะหัวใจวายเลย

Comment

คิดว่าน่าจะ ไม่ Low ดูเท็กซ์เจอร์ก็ละเอียดดีตัวเอนจิ้นคงไม่สมบูรณ์มั้ง
                            ผมก็ไม่เคยสัมผัสเอนจิ้นสุดโหดนี่เลยก็เลยไม่รู้ว่าถ้าปรับ Low แล้วมัน Texture
                            มันจะดูดีขนาดนี้รึป่่าว (จริงๆนะ)

Comment

สวยน้อยกว่า Crysis อีก

Comment

แม่เจ้า จะเทพไปไหนเนี่ย

Comment

Working...
                                X