Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wanted Weapons Of Fate พร้อมวิธีการทำให้เล่นได้ 100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณพี่ จขกท. นะครับผมจะไปหามาเล่นคับ

Comment

มันปรับภาพไม่ได้ใช่ใหมคับเกมนี้นอกจากปรับresolutionกับความสว่าง ส่วนเมาส์sensitiveปรบสุดกับเมาส์

2000dpiแทบไม่แตกต่างกับไม่ปรับเล้ย ส่วนลูกเคิร์วทำได้แจ่มเล่นไปได้แค่ด่านเดียว เด๋วเล่นต่อ

ปล.น่าจะมีปืนกลแล้วยิงลูกเคิร์วเป็นชุดน้ะ ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
        มันปรับภาพไม่ได้ใช่ใหมคับเกมนี้นอกจากปรับresolutionกับความสว่าง ส่วนเมาส์sensitiveปรบสุดกับเมาส์

2000dpiแทบไม่แตกต่างกับไม่ปรับเล้ย ส่วนลูกเคิร์วทำได้แจ่มเล่นไปได้แค่ด่านเดียว เด๋วเล่นต่อ

ปล.น่าจะมีปืนกลแล้วยิงลูกเคิร์วเป็นชุดน้ะ ฮ่าๆ

เดี๋ยวหลัง ๆ จะมีปืนพกออโต้ครับ ยิงชุดละ 4 - 5 นัด เฟี้ยว....ตูม!!!

Comment

เซ็งครับ ใช้ vista ลงทั้ง โปร ทั้ง DTE แล้ว
          พยายามจะ cloak แต่มัน cloak not allow ครับ
          เครื่องหมายถูกมาแค่ เซฟดิส ส่วน ซีเคียวรอม มัน ขึ้น กลมๆแดงๆ

Comment

ขอความช่วยเหลือครับ.....ผมลงเกมส์ได้ตามสเต๊ปทุกอย่างเรียบร้อยดี ทั้งแบบใช้ DaeMontool Pro ทั้งแบบแคร๊ก .exe
            เข้าเกมส์ได้เห็นเมนู แต่พอเริ่ม MISSION หลังจากจบไตเติ้ลเกมส์แล้ว ภาพเกมส์ค่อยๆล้มแล้วก็มืดไปอ่ะครับ
            แต่เกมส์ไม่มีค้างเลยอ่ะเสียงก็ปกติเหมือนกำลังเล่นอยู่ บังคับได้ยิงปินได้ เห็นจำนวนกระสุน เห็นศูนย์เล็ง...นอกนั้นดำสนิท ยิงศพมั่วเลย..มองไม่เห็น เข้าออกเมนูได้ปกติเรยยยย
            ใครพอมีวิธีแก้ไขบ้างครับ
            Specเครื่องผม
            Windows Vista
            AMD athlon 5200+ 2.7Ghz
            Ram DDR2 1*2 g
            PCI E XFX9800GT อัพเดทไดรเวอร์เป็นเวอร์ล่าสุดแล้ว
            Last edited by NeoacadiA; 31 Mar 2009, 23:08:59.

Comment

คืองี้ เวลาผมเล่นทำไมผมเลื่อนเม้านิดสสส เดียว มันไปเยอะจังเลยอ่ะ หันซะ - -*

สเปกคอมก็ AMD 64X2 7750
              VGA : On board HD3200 512 MB
              Ram : 2GB

ง่า แงๆๆ ไงช่วยแนะนำเราทีน๊า

Comment

thank

Comment

Working...
                X