Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Auto HD View Post
    แปลให้ฟัง

PES 2010 ทีมจะมี 200 คนทำงานพิเศษในเกม
    สเปนที่ลา Liga อนุญาตเป็นกลับ, ในหมู่สูญหายลิขสิทธิ์อื่นๆในอดีต
    ข่าวเล่าลือ:

ใหม่กราฟิกและภาพเคลื่อนไหวเครื่องยนต์
    ชุมชนที่อยู่ในโหมด
    มหาบัณฑิตลีกปะ
    ใบอนุญาตที่ UEFA ยุโรปเป็นเป้าหมาย
    10 กับ 10 ออนไลน์เป็นเป้าหมาย
    กระดาษไม่ดี สำเนาที่ได้ก็มีแต่เพี้ยน

Comment

พอเริ่มเอาแต่ภาพสวย

ความสนุกแบบเมื่อก่อน

ก้อไม่มีอีกแล้ว

Comment

Originally posted by jameklub View Post

ผมไม่เห็นด้วยครับ PES หรือ WINNING
        ไม่ว่าภาคไหน PS1 PS2 จน PS3 หรือ PC
        ผมเล่นความรู้สึกคือมันเกมส์เดียวกันเลย
        กลิ่นไอของคำว่า " วินนิ่งมั้ยสาด " ยังอยู่

แต่ FIFA 09 นี่สิ แปลกๆ เหมือนทำมาแบ่งส่วนแบ่งตลาด ทำเพื่อแข่งกับ Winning
        จนทำได้ดีกว่า Winning แต่ความรู้ึสึกมันไม่ได้
        Last edited by champdekwen; 3 Apr 2009, 19:50:23.

Comment

^
          ^

55+ ใช้โปรแกรมอะไรแปลครับเนี่ย สุดยิดจริงๆ

Comment

นึกถึงวินนิ่งไม๊สาส จริงๆครับ
            ช่วยๆกันซื้อแผ่นแท้นะครับ

Comment

5555+ แปลได้ไงนี่

Comment

Originally posted by jameklub View Post

= ='
                ทำไมคิดเหมือนกัน
                AI เนี่ย โปรแกรมใหม่แล้วไม่ดีเท่าเดิมอ่ะ เสียดาย

ถ้า PES6 มี BaL นะ...ภาค 2008 2009 คงไม่ได้เล่นอ่ะ

Comment

2009 ลูกเล่นแทบไม่มีเลย เอาแต่เน้นภาพจริงๆ แต่หวังว่า ระบบเทพๆ กับ ภาพเทพจะมาลงตัวกันไม่วันไดก็วันหนึ่งนะ ภาค 2010 ไม่หวังไรมากหลอกขอไห้ออกไวๆก็พอ 5555555555

Comment

ยังไงก็เล่นมันต่อไปแหละครับ จนกว่ามันจะหยุดสร้างตระกูลนี้

Comment

แปล แบบ Google รึป่าวครับ ..

Comment

แปลสุดยิดจิงๆ

Comment

Working...
                        X