Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ.บัดนี้ Tom Clancys H.A.W.X-SKIDROW ได้ออกโรงแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณมากครับจะได้เซ็ทตามถูก เกมสนุกมากๆ ดอง Last Remnant ไว้ก่อน ขอเล่นเกมนี้ให้จบซักทีเถอะ^^

Comment

Last Remnant สนุกดีนะ

แต่มันไม่ใช่แนวอะ แต่ก็จะเล่น สนุกสนานดี

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
        Last Remnant สนุกดีนะ

แต่มันไม่ใช่แนวอะ แต่ก็จะเล่น สนุกสนานดี
        เหมือนกัน สนุกแบบ งงๆ

Comment

ผมเล่นจบแล้ว แต่ยังต้องมาเก็บเลเวลปลดล็อกของอีกนาน ตอนนี้แค่เลเวล 27 เอง เมื่อไรจะได้ JAS-39 Gripen มาขับเนี่ย

Comment

ไม่เล่นแล้วแฟนมาคุม

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
              เกมนี้เครื่องบินของเรามันไปข้างหน้าเองหรือเปล่าครับ หรือว่าเราเร่งเองได้ ผมรู้สึกเหมือนว่าเครื่องบินมันอยู่กับที่เลย^^
              มันจะเร่งเองอยู่แล้วครับ ที่ 1200 km/h

ถ้ากด LT ในมุมมองปกติ จะลดเหลือ 1000 km/h

ถ้ากด RT มันจะเร่งไปเรื่อยๆ แล้วแต่ความแรงเครื่องบิน

Comment

ผมจบ hard ได้แค่เลเวล 22 เองอะ-*-

แต่ SU-27 คือพระเจ้า

เล่นลำอื่นไม่รุ่งเลยอะ

Comment

มันมีอีกแต่ผมหาไม่เจออะ

Comment

http://hawxgame.uk.ubi.com/help/inde...80579334144b8b

เจอแล้วววว
                    Last edited by jajaboss; 20 Mar 2009, 09:08:25.

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                      เล่น normal จะน่าเบื่อมากครับ เล่น hard สนุดสุดละ

elite จรวดน้อยไป ยิงได้พอจะจบด่านก็หมดแล้วครับ
                      ผมก็คิดแบบนั้นเหมือนกันเลยครับเพราะพอเริ่มเลนผมเอา Hard ก่อนเลยเพราะ Normal ผมเห็นตอนเราโดน Missile แล้วลดน้อยมากมันแปลกๆเราอึดเกิน เลยเริ่มเล่น Hard แต่แรกเลยโดน Missile แล้วน้ำตาไหลดีลดที 50% ตอนนี้เพิ่งถึง MIssion 9 เองครับที่มันให้ค้นหา Radar กับ Beacon ทำลายระบบป้องกันของศัตรูหน่ะ มีทั้งบารเรียที่เข้าไปไม่ได้ต้องบิน******งๆ มีทั้ง SAM ขวางทางใช้ Guide Missile ลำบากมาก เผลือโดน Missile ไปดอกนึงแล้วด้วยเลิกไปนอนก่อนค่อยว่ากันวันพรุ่งนี้ดีกว่า เหอะๆ

Originally posted by jajaboss View Post
                      ผมจบ hard ได้แค่เลเวล 22 เองอะ-*-

แต่ SU-27 คือพระเจ้า

เล่นลำอื่นไม่รุ่งเลยอะ

แม่จ้าว Su-47 ได้เมื่อถึงเวล 40 โอ้โหกว่าจะได้ขับลำที่ใฝ่ฝัน T_T
                      Last edited by PinBall; 20 Mar 2009, 09:17:45.

Comment

• Originally posted by PinBall View Post
                        ผมก็คิดแบบนั้นเหมือนกันเลยครับเพราะพอเริ่มเลนผมเอา Hard ก่อนเลยเพราะ Normal ผมเห็นตอนเราโดน Missile แล้วลดน้อยมากมันแปลกๆเราอึดเกิน เลยเริ่มเล่น Hard แต่แรกเลยโดน Missile แล้วน้ำตาไหลดีลดที 50% ตอนนี้เพิ่งถึง MIssion 9 เองครับที่มันให้ค้นหา Radar กับ Beacon ทำลายระบบป้องกันของศัตรูหน่ะ มีทั้งบารเรียที่เข้าไปไม่ได้ต้องบิน******งๆ มีทั้ง SAM ขวางทางใช้ Guide Missile ลำบากมาก เผลือโดน Missile ไปดอกนึงแล้วด้วยเลิกไปนอนก่อนค่อยว่ากันวันพรุ่งนี้ดีกว่า เหอะๆ
                        เหอๆ เดี๋ยวมันจะมีด่านที่ให้บินลอดใต้เรด้าครับ จำกันที่ แต่ AA กับแซมเป็นกองเลยอะ

ผมร่วงไป2

ด่านเรือของ artimis ก็ยากนะ ร่วงไป 2 thypoon กระสุนไม่พอ T^T

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                          เหอๆ เดี๋ยวมันจะมีด่านที่ให้บินลอดใต้เรด้าครับ จำกันที่ แต่ AA กับแซมเป็นกองเลยอะ

ผมร่วงไป2

ด่านเรือของ artimis ก็ยากนะ ร่วงไป 2 thypoon กระสุนไม่พอ T^T
                          หมายถึงด่านก่อนด่านนี้รึเปล่า ที่มีเรือโคตรใหญ่(และโคตรอึด)ของ artimis รึเปล่า

Comment

• ต้องเล่นด่านเดิมอีกสักกี่รอบเนี้ยถึงจะเลเวล 40 ตอนนี้จบแล้วเวล 20+เอง คิดแล้วเหนื่อย

Comment

• หุหุ จบ elite แล้วเน้อ

แล้ว +5000

แต่ก็ยัง 24 อยุ่เลย

เรือใหญ่ๆถึกๆนั่นละครับ ตอนแรกยากมาก พอลองใช้ rocket มา เห็นมันแรงดี เลยเอา rocket pod มายิง โอ้แม่เจ้า โจมตี 2 ครับ เรือล่มครับ

โหดชิบ-*-

แล้วปืนกลของ A10 โหดมากๆครับ เห็นอะไรถึงๆอะครับ ยิงชุดเดียวพัง แรงมากๆ

ด่านสุดท้ายแบบ elite SU-35 บินเร็วเวอร์ แล้วจรวดเร็วโคตรครับ เครื่องบินก็เยอะ ยากชิบ 7-8 รอบกว่าจะชนะ ใช้ SU-27 + air domination kit อิอิ
                              Last edited by jajaboss; 20 Mar 2009, 16:00:34.

Comment

• Originally posted by MajEstl7 View Post
                                ต้องเล่นด่านเดิมอีกสักกี่รอบเนี้ยถึงจะเลเวล 40 ตอนนี้จบแล้วเวล 20+เอง คิดแล้วเหนื่อย
                                เกมนี้จริงๆมันมีไว้เล่นออนไลนืเก็บเลเวลอะครับ ผมขออย่างเดียว ซื้อของแท้มาแล้วลบตัวนี้ออก

ขอ profile เดิมนะ อิอิ

9 เต็ม10 ครับเกมนี้

อีก 1 ไม่ณุ้ดิกว่าจะตัดตรงไหน แต่รุ้สึกเหมือนมันสั้นไปอะนะ

Comment

Working...
                                X