Announcement

Collapse
No announcement yet.

[PC]Empire Total War มาแล้วจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Susansaraly View Post
    อ่านใน future game เดือนที่แล้วภาพสวยดี ระบบดี

แต่มีแค่โน็ตบุ๊คสมัยสองปีที่แล้ว เล่นไม่ได้

ตอนนี้อยากเล่นซีรีย์ total war ในยุคสามก๊กนะเนี๊ยะ
    ยุคสามก๊ก มันก็ คงมีแค่ 3 ฝ่ายเองง่ะ
    ผมชอบ มีเป็น 10 ฝ่ายงี้อ่ะ เยอะดี เป็นมิตรกับคนนู้น ไปรบกับคนนี้

Comment

เล่นล่าสุดก็ โชกุน ที่มีภาคเสริมมองโกล

ลองไปดูตัวอย่างแล้ว สงสัยต้องลองกลับมาเล่น

แต่คงต้องรอตังอัพการ์ดจอก่อน เฮ้อ

Comment

ตัวนี้ที่โหลดกันมาจะเล่นโหมดRoad to Independenceไม่ได้นะครับพอเล่นด่านแรกผ่านขึ้นด่าน2จะเด้งทันที
        โหมดRoad to Independenceนี้ถ้าเล่นจบจะปลดล็อกประเทศอเมริกามาให้เราในโหมดcampaignครับ
        ส่วนไฟย์เสียงที่หายไปมีให้โหลดตามบิทนอกครับชั้นนำครับ
        ใครอยากได้pmมาเดียวผมส่งเว็บให้
        ส่วนเรื่องวันจำหน่ายแผ่นแท้ผมสอบถามทางneweraแล้ว
        ประกาศออกจำหน่ายวันที่17นี้ครับ เป็นตัวธรรมดานะครับ
        ส่วนตัวEmpire Total War Special Forces Edition ยังไม่มีกำหนดวางจำหน่ายครับ

ถ้ามีข่าวมาใหม่ยังไงจะมาแจ้งให้เพื่อนๆพี่ๆoverclockzoneให้ทราบกันอีกที

เกมดีๆๆแบบนี้ผมสนับสนุนให้หาซื้อแผ่นแท้เก็บไว้ดีกว่าครับ

Comment

สนุกมั้ย ขอรีวิวหน่อย

Comment

Originally posted by superego1g View Post
            สนุกมั้ย ขอรีวิวหน่อย
            IGN 9.4

GameSpot 9.5

อันนี้รีวิว ครับ

http://pc.ign.com/dor/objects/958390...dr_022709.html

เเถมรูป

All High (มีสูงกว่านี้) AA*2 AF*2

Last edited by Picasso; 7 Mar 2009, 14:47:23.

Comment

เกมดี แต่เอ่อ - -" ง่ะ อันตรายต่อชีวิต Steam T T

Comment

โหมด Road to Independenceมีใครเ่ล่นได้บ้างครับ
                ตอนนี้ผมเล่นได้แล้วแต่ไปติดตรงเจอบัคด่านอ่ะแผ่นที่ด้านบนไม่เปิดให้เลยทำให้ไปต่อไม่ได้เซ็งมากมายมีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ

Comment

โหมด RTI มันเป็นหมดนะครับใครที่โหลดมา ก็คงต้องรอตัวแก้กันไป
                  อย่าลืมไปหาโหลดsound fixกันด้วยนะจะได้มีเสียง

Comment

ตอนนี้กำลังโหลดอยู่ครับ อีก 4-5 วันคงจะเสร็จ
                    ไฟล์แก้บัคเสียงก็โหลดแล้ว

อ้าก......อยากเล่นๆ

ติดตามมาตั้งแต่ Shogun แล้ว ชอบมากๆ
                    เล่นมาเกือบทุกภาค(ยกเว้นภาคเสริมบางภาค)
                    แต่เคยซื้อของแท้มาแค่ 2 ภาคเอง สงสัยภาคนี้จะได้ซื้อของแท้ละมั้ง ^^

Comment

ผมชอบซีรีส์นี้มากเลย แต่ภาคนี้พอเล่นแล้ว โหมดGrand Campaignรู้สึกว่ามันแปลกๆยังไงไม่รุ เหมือนยังไม่ลึกพอเท่าไรอ่ะ มีช่องทาง(ไม่รู้เรียกว่าบักรึเปล่า)ให้เราหาเงินได้เยอะแยะเลย เล่นจบแบบPrestigeภายในปร1718เองอ่ะ(มันให้เวลาถึง1799แน่ะ) เงินเพิ่มเทิร์นละแสนกว่าๆ ไม่รุจะมีpatchมาแก้ไหม ผมว่ามันแปลกๆยังไงไม่รู้ หรือว่าผมคิดไปเองคนเดียวเนี่ย???

Comment

โหลดไงครับ มือใหม่รบกวนผู้รู้ทีครับหาโหลดได้ที่ไหน

Comment

เสียเวลาโหลดตั้ง 2 ชั่วโมง เซ็งมาก

Comment

Originally posted by naruto08 View Post
                            โหลดไงครับ มือใหม่รบกวนผู้รู้ทีครับหาโหลดได้ที่ไหน
                            ลองหาโหลดที่ Mininova.org ดูครับ

Comment

Originally posted by Tokimizer View Post
                              เสียเวลาโหลดตั้ง 2 ชั่วโมง เซ็งมาก
                              ผมโหลดมา 3 วันกว่าๆ ยังไม่บ่นเลยครับ

Comment

Originally posted by ruxky View Post
                                เด๋วต้องมีพวก

แผ่นแท้เท่านั้น โผล่มาอีก

กร๊ากๆ
                                "แผ่นแท้เท่านั้น"

Comment

Working...
                                X