Announcement

Collapse
No announcement yet.

Shellshock 2 Blood Trails-RELOADED

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เดี๋ยวลงเสร็จ จะมาโพสให้ชม....

Comment

Originally posted by tarantula View Post
      นรกมากครับ
      ไม่นึกไม่ฝันว่าเกมส์แบบนี้จะมีภาค2ออกมาได้
      ใครโหลดอยู่กดยกเลิกไปซะยังจะดีกว่าครับ
      ยกเว้นว่าอยากรู้ว่ามันอนาจขนาดไหน

พูดไปได้ยังไงครับ คนชอบเขาก็มี

เขาเล่นเนื้อเรื่องนุกๆ นี่มันอะไร เอาแต่ภาพ คอมเทพเหรอ ?

Comment

เกมส์บังคับยากพอสมควร กราฟฟิคดูธรรมดาดูจะตกยุคไปหน่อย ภาพไม่สวยกินสเปคพอสมควร บางทีมีให้กดคียบอร์ดตามด้วย ปล.เล่นได้แป๊บเดียวเวียนหัว ไม่ไหว =,.= ความละเอียดมีให้ปรับแค่ Low กับ High ครับ

Comment

ผมฝ่านดีกว่ามั้ง.....

Comment

จบแล้ว ขอบอกด่านสุดท้าย ต้องเปิด แสงสุดอะ ไม่งั้น สลบ

เพราะด่านๆก่อนๆ ก็จะสลบอยู่แล้ว = =

Comment

มันเวียนหัว เพราะกล้องหมุนเร็ว หรือเพราะไรครับ อยากรู้อะ

Comment

หลอนเล็กๆ

ปืนมีให้เก็บคลอดทาง

เบื่อเจสัน

เนื้อหาสั้นไปหน่อยมั้ย

Comment

Working...
                X