Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Burnout Paradise กันได้กี่%แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

56/50

144*120

477/400

แม่งทำไปได้ งิงิ

Comment

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ปัญหาของผมคือ เวลาออกเกมกดตรงไหน -*- ตอนนี้ออกเกมทีต้องกด ctrl+alt+del -*-

ออกไงอะคับบอกหน่อย

Comment

100% แล้วครับ ได้ F1 มาแว๊นแล้วครับ

มอไชด้วย แรงโครต!!!!!

Comment

Originally posted by RaYumJinG View Post
            ปัญหาของผมคือ เวลาออกเกมกดตรงไหน -*- ตอนนี้ออกเกมทีต้องกด ctrl+alt+del -*-

ออกไงอะคับบอกหน่อย
            กด ESC แล้วกดF1หรือF2 มันจะเลื่อน ได้ครับ เมื่อก่อนนี้ผมก็ ALT F4 แต่ตอนนี้ตาส่วางแล้วครับ

มีทุกเรื่องเกี่ยวกับนารูโตะ(ตอนใหม่ทุกอาทิตย์) >>>> http://board.naruto.in.th/fromuid=18

Comment

Working...
            X