Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครคอ รถ ห้าม! พลาดเกมนี้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

7600 gt ใส่แบบใน ss ลื่นผ่านมั้ยครับ

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
      7600 gt ใส่แบบใน ss ลื่นผ่านมั้ยครับ
      คงจะลื่นผ่านนะครับ

Comment

มันน่าเล่นมากๆเลยครับ ^^

Comment

ชอบเกม Test Drive โคตรๆ เวอร์ชั่นแรกๆตั้งแต่สมัยกราฟิคยังห่วยๆ ใส่แผ่นดิสก์ 1.44MB ก็เล่นได้(สมัยรุ่น 486) แล้วก็***งหายไปนานมากๆ ได้เล่นอีกทีตอน Test Drive6(PS1)

ชอบเกมขับรถเกมนี้ที่สุดตรงที่เป็นการแข่งรถแบบผิดกฎหมายนี่แหละ ต้องปฎิบัติตามกฎจราจร ถ้าทำผิดก็โดนตำรวจจับ แต่ก็มีหมวดเล่นเป็นตำรวจไปจับคนทำผิดได้อีกด้วยเพื่อหาเงินมาแข่งรถซะเอง โฮ่ๆๆ

จริงๆเกมนี้ผมคิดว่าจุดประสงค์จากชื่อเกม "Test Drive" คือให้ฝึกขับขี่รถ ศึกษากฎจราจรมากกว่านะแต่เวลาเล่นนอกลู่จะมันส์สะใจมาก

Comment

Originally posted by chienthegooners View Post
            ชอบเกม Test Drive โคตรๆ เวอร์ชั่นแรกๆตั้งแต่สมัยกราฟิคยังห่วยๆ ใส่แผ่นดิสก์ 1.44MB ก็เล่นได้(สมัยรุ่น 486) แล้วก็***งหายไปนานมากๆ ได้เล่นอีกทีตอน Test Drive6(PS1)

ชอบเกมขับรถเกมนี้ที่สุดตรงที่เป็นการแข่งรถแบบผิดกฎหมายนี่แหละ ต้องปฎิบัติตามกฎจราจร ถ้าทำผิดก็โดนตำรวจจับ แต่ก็มีหมวดเล่นเป็นตำรวจไปจับคนทำผิดได้อีกด้วยเพื่อหาเงินมาแข่งรถซะเอง โฮ่ๆๆ

จริงๆเกมนี้ผมคิดว่าจุดประสงค์จากชื่อเกม "Test Drive" คือให้ฝึกขับขี่รถ ศึกษากฎจราจรมากกว่านะแต่เวลาเล่นนอกลู่จะมันส์สะใจมาก
            แต่ภาคนี้มันไม่ค้ลายกับภาคเก่านะครับ

Comment

กำกำกำ อะไรนี่ มีเรื่องต้องซื้อของ+เกมสือีกแล้วหรอ

Comment

Originally posted by jamessuke View Post
                กำกำกำ อะไรนี่ มีเรื่องต้องซื้อของ+เกมสือีกแล้วหรอ
                ใจเย็นๆครับ เก็บตังเองก็ได้ครับ

Comment

1234*

เขาเข้าตรงไหนละ เราเข้าไม่ถูกอะดิ ช่วยบอกหน่อยจ้าได้ไหม

Comment

X300 ผมยังไม่มีใน ลิสรายการเลยอ่ะ

Comment

เคยเล่น แต่ test drive 5 มันดีนะ รถเร็วดีด้วย

Comment

น่าเล่นโคตรๆๆๆ

Comment

บอกคำเดียวว่าจะรอ และจะพยายามหามาให้ได้ (เครื่องมือในการเล่น)

Comment

แล้วเรื่องเงินที่มาซื้อ รถ บ้าน เราหาจากไหนหรอคับ

Comment

วิวงามมั่กๆ น่าเล่นดีจัง

Comment

มีให้โหลตตามบิตยังครับ

Comment

Working...
                                X