Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sniper Ghost Warrior 3 กดยิงไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sniper Ghost Warrior 3 กดยิงไม่ได้

รบกวนถามครับ Sniper Ghost Warrior 3 กดยิงไม่ได้ตั้งแต่ด่านแรกเลยครับ
    กระบอกใหนก็ยิงไม่ได้ครับ กระสุนก็มี

ใช้เกมส์แท้รึปล่าวคับ ถ้าใช่ เด๋วมันก็มีแพทอัพเดทเอง ถ้าเถื่อนอันนี้ผมก็ไม่รู้หละ

Comment

Originally posted by rpe1112 View Post
      ใช้เกมส์แท้รึปล่าวคับ ถ้าใช่ เด๋วมันก็มีแพทอัพเดทเอง ถ้าเถื่อนอันนี้ผมก็ไม่รู้หละ
      เถื่อนครับ ..ขอบคุณครับ

Comment

ลืมปลดเซฟตี้

ปล.แซวเล่นะครับ ลองค้นๆ ใน Google ดูละกัน

Comment

เปลี่ยนเป็นกระสุนระเบิดครับ แต่ทันมั้ยหว่า หรือลบเกมทิ้งไปแล้ว

Comment

Working...
          X