Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้พูดคุยเกี่ยวกับเกมส์ nba2k17 ภาค2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวลาอัพพลัง หน้าที่เป็นรูป กราฟแท่งอะครับ
    ซ้อมแล้วจะเต็ม1 หลอด ก็จะทำให้อัพได้ 1 แท่ง

Comment

Originally posted by badboyz08 View Post
      เวลาอัพพลัง หน้าที่เป็นรูป กราฟแท่งอะครับ
      ซ้อมแล้วจะเต็ม1 หลอด ก็จะทำให้อัพได้ 1 แท่ง
      ขอบคุณมากครับผม ของผมเต็มหลายหลอดล่ะแต่ไม่เคยเอาไปอัพเลย เสียใจ

Comment

เพิ่งเคยเล่น Super team เป็นครั้งแรกใน My Career ตำแหน่ง PF ย้ายจาก Nets ไปเล่นมินิโซต้า
        PG : Rubio (เสียดาย J.Young ไม่ย้ายมา ไม่งั้นจะเทพกว่านี้)
        SG : Lavine
        SF : Wiggins
        PF : ตัวผมเอง overall 90
        C : Towns

ชนะติด 7 นัด ทีมเทพมันดีอย่างนี่นี่เอง

Comment

คุณ krzyne45 ยังเล่นอยู่อีกหรอเนี่ย เล่นคุ้มจริงๆ
          ----
          ภาค 18 จะมาแล้ว... ยังไม่มีเจ้าภาพเปิดกระทู้เลย

Comment

ผมพึ่งเล่นถึงเพลออฟแรกเอง 5555 สอบถามครับจบซีซั่นแรกเราจะเป็นฟรีเอเจ้นเลยรึป่าวครับ
            เห็นว่าภาคนี้เอาคู่หูย้ายได้ด้วย เลยอยากทราบว่าจะเอาไอ้เดนเว่อร์ ไปด้วยได้ป่าวครับ จะเอาไปเปผ็น 6Man อิอิ

Comment

เป็นฟรีเอเจนท์เลยครับ จัสติสตามไปด้วยแน่ๆ
              เดนเวอร์ไม่แน่ใจ น่าจะไปด้วยนะครับ ตัวเนื้อเรื่อง

Comment

2k18 ออกแล้ว เงียบกันจังเลย

Comment

เล่นกันอยู่หลายคนนะ แต่ไม่มีคนตั้งกระทู้ใหม่

เอากระทู้นี้ไปแล้วกัน ข้อมูล 2k18 เล็กๆน้อยๆ

http://steamcommunity.com/groups/nba...1682615660768/

Comment

Working...
                  X