Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กด LT / L1 ครับ

Comment

• มีเรื่องรบกวนหน่อยคับ
      1.ผมเล่น My league แล้วมันชอบเล่นแผน small ball เราสามารถไปปรับตรงไหนได้บ้างอ่ะคับ
      2.กองเชียร์เหมือนจะนิ่งมากกว่าภาคก่อนๆ เป็นเพราะผมไปปรับอะไรใน setting รึป่าว มีตัวไหนเกี่ยวกับกองเชียร์บ้างคับ แต่ในส่วน degail crowed ผมปรับ high แล้วคับ
      3.ใครพอทราบแหล่งที่อธิบายความหมายใน Setting เกี่ยวกับ graphic ใน video setting แต่ละตัวว่าปรับแล้วลดอะไร เพิ่มอะไรบ้างอ่ะคับ
      หลายอันเลย รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยนะคับผม

Comment

• ถ้าเล่นเถื่อนไม่สามารถอัพเบจได้ใช่มั้ยคับ แล้วราคาตอนนี้เท่าไหร่pc

Comment

• Originally posted by exsadragon View Post
          ถ้าเล่นเถื่อนไม่สามารถอัพเบจได้ใช่มั้ยคับ แล้วราคาตอนนี้เท่าไหร่pc
          http://www.moddingway.com/gamedc/361.html

ลองเว็บนี้ดูครับ สมัยหนึ่งตอนเล่นเถื่อนผมโหลดจากเว็บนี้

Comment

• ยังตามเพื่อนๆทันไหมคร๊าบบ ว่าจะกดมาเล่นมั่งล่ะ แล้ว Jordan Edition จำเป็นไหมครับ เห็นแพงกว่าหน่อย

Comment

• Originally posted by Gussman View Post
              ยังตามเพื่อนๆทันไหมคร๊าบบ ว่าจะกดมาเล่นมั่งล่ะ แล้ว Jordan Edition จำเป็นไหมครับ เห็นแพงกว่าหน่อย
              อยากได้ของแถมก็เอาครับ แต่ VC ไม่ค่อยจำเป็นเล่นเองเดี๋ยวก็ได้

เกมส์นี้ไม่มีตามทันไม่ทันแล้วแต่ใจชอบเลย เล่นๆไปพลังก็เพิ่มเอง

แต่ตอนนี้ Mypark เหงามากเจอแต่ต่างชาติไม่เจอคนไทยเลย T_T

Comment

• รอเปิดลีค อัพเดท roster นิ่งๆจะน่าเล่นมากครับ ผมรอเวลานั้นแล้วจะหวด MC จริงๆจังๆซักที 5555+

Comment

• ผมว่าแพงครับ แล้วถ้าไม่ได้เล่น My Team ผมมองว่าไม่คุ้ม

Comment

• Originally posted by Adam Hughe View Post
                    อยากได้ของแถมก็เอาครับ แต่ VC ไม่ค่อยจำเป็นเล่นเองเดี๋ยวก็ได้

เกมส์นี้ไม่มีตามทันไม่ทันแล้วแต่ใจชอบเลย เล่นๆไปพลังก็เพิ่มเอง

แต่ตอนนี้ Mypark เหงามากเจอแต่ต่างชาติไม่เจอคนไทยเลย T_T
                    ทำ Hearts of Stone จะเสร็จแล้วครับ เด๋วตามไปจอยตอนนี้ SSD เต็ม

เป็น legend หลายคนแล้วดิท่าน ดูสาวๆรอผมก่อนนะครับ

Comment

• มีวิดีโอมาแนะนำในตำแหน่งต่างๆ ครับ ว่าควรเล่นสายไหนถึงจะอัพได้ Overall 99

ตำแหน่ง SF

Last edited by krzyne45; 20 Oct 2015, 08:40:31.

Comment

• ตำแหน่ง PF/C

Comment

• ตำแหน่ง SG

Comment

• ตำแหน่ง PG

Comment

• เพิ่มชื่อสตีม DemoCatzy ด้วยฮะ แต่ผมอาจจะเข้าไปเล่นดึกๆหน่อย เน็ตที่ทำงานไม่ค่อยดี

Comment

• ถ้าเถื่อน my career จะไม่มีรอยสักใช่ไหม

Comment

Working...
                                X