Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ ปืนลำเเสงใน Front Mission 3 มาใช้ตอนเริ่มเกมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ ปืนลำเเสงใน Front Mission 3 มาใช้ตอนเริ่มเกมคับ

คือแบบว่าผมเล่น Front Mission 3 จบมาไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบเเล้ว จนเครื่องเจ๊ง มาเล่นผ่านอีมูเเทน

ผมรู้วิธีการเอาปืนลำเเสงมาใช้กับหุ่นโฮชุน เเต่มันมาในฉากหลังๆใกล้จะจบละ ใช้ไม่สะใจเลย

ใครพอมีสูตร action replay ที่จะเอาปืนลำเเสงมาใช้ในช่วงต้นๆเกมไม๊คับ

ถ้าได้คงสะใจพิลึก ยิงเเต่ละทีมีด้วนกันบ้างหละ

ปล ตอนนี้ผมใช้ psx emulation cheater อยู่คับ เห็นมันมีชื่อปืนนี้อยู่ เเต่ผมไม่รู้วิธีติ๊กมัน ลองติ๊กไงก็ไม่ออกคับ

จะโกงไปไหนท่าน 5555+ ผมอยากได้ Dead Crawler ของ ภาค 5 emu จิงๆเลยต่อยคริ้ขี้แตก

Comment

ไล่ยึด พวก tiandong กับ Lenghe ก็เทพดีนะชิ้นส่วน

Comment

Working...
      X