Announcement

Collapse
No announcement yet.

Batman Arkham Origins โหลดแบบ CODE ผ่าน STREAM เล่นแล้วไม่มีเสียงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Batman Arkham Origins โหลดแบบ CODE ผ่าน STREAM เล่นแล้วไม่มีเสียงอ่ะครับ

โหลด ผ่าน STREAM มาอ่ะครับแต่พอเล่น กลับไม่มีเสียงซะงั้น
    ผู้รู้ ช่วยทีครับปวดจิต

ตรวจสอบสมบูรณ์สำหรับแคชของเกมไป สองรอบละก็ยังไม่หาย

Comment

เล่นโหมด ONLINE มีเสียงนะ

Comment

ของผมปกตินะ มึนแฮะไม่มีเสียงนี้คือเสียงพูดหรือเงียบฉี่ทั้งเกม
        ลองเข้าไปดูเซตติ้งนะ ที่ว่าออนไลน์มีเสียงนั้นก็เพราะตัวเกมมันแยกกันระหว่างซิงเกิลกับออนไลน์
        มันอาจโดนปิดไว้ก็ได้ของซิงเกิล

Comment

Working...
        X