Announcement

Collapse
No announcement yet.

Total War: Rome II ความยากระดับ Legendary มันจริง โหดจริง ใคนเล่นอยู่มาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Total War: Rome II ความยากระดับ Legendary มันจริง โหดจริง ใคนเล่นอยู่มาคุยกันครับ

Total War: Rome II ความยากระดับ Legendary มันจริง โหดจริง ใคนเล่นอยู่มาคุยกันครับ

ตอนนี้กำลัง งมวิธีแนวทางเล่นใหม่หมดเลย

ขนาดเล่นเกมส์ ตระกูล Total War มาทุกภาค

พอมาเจอภาคนี้เข้าไป ต้องงมวิธีเล่นใหม่หมด

.

Last edited by THEFOOL; 7 Sep 2013, 20:17:51.

แนะชาชาติเล่นหน่อยครับ ตอนี้รู้จักแต่ rome ครับ เล่นในยุคไหนครับสำหรับโรม

Comment

รอแผ่นออกมาขายจะซื้อของแท้มาเล่นด้วย ผมก็เล่นทุกภาค

Comment

เล่นยุคแรกมันสุดครับ รอการวิวัฒนาการการครับ การแย่งผลงานและ การนำไปสู้การปฏิวัติสภา (อิงจากภาคแรกน่ะ) อิอิ
        เจอกันครับ ผมก็จะไปเล่นเย็นนี้อยู่อิอิ เทพ total warมาและ

Comment

ไม่มียุคให้เลือกคับ

Comment

ภาพในเกมของผมมันเป็นเงามืดๆ ลองปรับความสว่างของเกมแล้วก็เป็นแบบเดิม
            การ์ดจอ gigabyte nvidia geforce gts 250 1gb

ปรับเงาแบบ Low ครับ

ปรับเงาแบบ ultra ครับ

Last edited by goosang; 4 Sep 2013, 19:53:39.

Comment

อัฟเดทไดวเวอร์การ์ดจอล่าสุดดูก่อนครับ อาการเหมือนไดรเวอรมีปัญหา

Comment

อัพเเล้วแต่ก็ไม่หายครับ

Comment

อยากได้วิธีขยายเมือง เพิ่มช่องสร้างของ

Comment

ลองแล้ว ภาพมันหยาบกว่าโชกุนหรือเปล่าน่ะ

Comment

Originally posted by duguppn View Post
                      อยากได้วิธีขยายเมือง เพิ่มช่องสร้างของ
                      เพิ่มประชากรในเมืองครับ

Comment

เปิดลบรอยหลักของภาพได้

Comment

เราจะเพิ่มประชากรในเมืองได้ยังไงครับ แล้วเราจะเพิ่มการจ้างแม่ทัพได้ยังไง3/3 คนเอง ฮีโร่ช่วยไรได้บ้างครับ

ปล.ภาคนี้เล่นยากกว่าภาคเก่าตรง สร้างทหารได้ที่เดียวนี่หล่ะ ไม่ได้สร้างได้ตามเมือง ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
                            ไม่มียุคให้เลือกคับ
                            ผมหมายถึง ยุคเริ่มต้นน่ะครับ โรมันถ้าเราเล่นไป มันจะแบ่งออกเป็น 3 ยุคครับ

Comment

Originally posted by duguppn View Post
                              เราจะเพิ่มประชากรในเมืองได้ยังไงครับ แล้วเราจะเพิ่มการจ้างแม่ทัพได้ยังไง3/3 คนเอง ฮีโร่ช่วยไรได้บ้างครับ

ปล.ภาคนี้เล่นยากกว่าภาคเก่าตรง สร้างทหารได้ที่เดียวนี่หล่ะ ไม่ได้สร้างได้ตามเมือง ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ

ขยายอนาเขต ยึดเมืองเพิ่มได้ครับ ยิ่งใหญ่ วิ่งจ้างได้เพิ่มครับ

ละสร้างทหารนี่สร้างได้หลายเมืองนะ เมืองต้องคนละอณาเขตกันครับ
                              Last edited by THEFOOL; 5 Sep 2013, 14:39:26.

Comment

Working...
                              X