Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม SPLINTER CELL BLACKLIST ด่านนี้ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม SPLINTER CELL BLACKLIST ด่านนี้ผ่านยังไงครับ

ช่วยหน่อยครับ เล่นมาหลายรอบมาก ตอนที่ให้กด e ย้ำอะครับ ไม่ผ่านซักที ขอบคุณครับ

ลากปืนไปยิงให้โดนตัว

Comment

ครับ ตอนยิงได้แล้วครับ แต่ตอนต่อไปที่ให้กด e อะครับไม่ผ่านซักที

Comment

ยังไม่ผ่านเลยครับ ต้องกด รัวแค่ไหน

Comment

ผมก็ไม่ผ่านครับที่ให้กดeช่วยดันครับ

Comment

พอถึงตอนมันคร่อมเราให้กด E รัวๆ ผมผ่านนะครับ

Comment

ลากเม้าท์มาทางซ้าย แล้วกดยิงจะโดนที่ไหล่ครับ แล้วก้ทำตามมันอีก

Comment

ลากปืนมายิงได้แล้ว มันจะกระโดดเกาะเรา มันจะมีจังหว่ะ ให้เรากด E เพื่อจะแย่งมีดของมันมา พอมันขึ้นให้กดเราก็กดตามให้ ได้จังหวะดีดี เราก็จะได้มีดมา จากนั้น เรากับมันก็จะแย่งมีดกัน แล้วจะให้เราเราก็E อีกครั้ง คราวนี้กด แบบ รัวๆๆๆๆๆ ให้เร็วที่สุด (กว่าผมจะเล่นจบ ก็ติดฉากนี้ล่ะ หลายรอบมาก )

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
                  X