Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมส์แนวซิ่งรถ ที่ มีรถกระบะ ไว้ให้แต่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมส์แนวซิ่งรถ ที่ มีรถกระบะ ไว้ให้แต่ง

คือ ผมเป็นคนชอบเล่นเกมส์แนว Need For Spped (เกือบทุกภาค) แล้วก็พวก GRID1 Drit2 F1 ประมาณนี้อ่าครับ

แล้วเผอิญช่วงนี้เห็นกระบะแต่งแถวบ้านเราเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ เลยอยากถามครับว่า มีใครพอทราบชื่อเกมส์บ้างไหมครับ
    อยากได้ภาพและแนวการเล่น หรือวิธีการเล่น คล้ายๆกับพวกเกมส์ ที่ผมเล่นอยู่ หรืออะไรก็ได้ครับ อยากลองแต่งกระบะเล่นเกมส์ดู

ไม่รู้ว่าท่านเคยเล่นหรือยัง แต่ที่ผมเคยเล่นแล้วมีกระบะแต่งมีเกมส์เดียวครับ Street Legal Racing Redline 2010 [SLRR 2.1, 2.3] เป็นเกมส์แข่งรถแนว UnderGround Drag ทำรถตั้งแต่ตัวถังเพียวๆ เลือกเครื่องเลือกอุปกรณ์ประกอบเอง เสื้อสูบ ฝาสูบ ลูกสูบ ก้าน ข้อเหวี่ยง ลูกเบี้ยว ล้อ ยาง ปีกนก โช็ค สปริง บอดี้พาร์ท ฯลฯ ภาพอาจไม่สวยแต่สนุกใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by onilucifer View Post
      ไม่รู้ว่าท่านเคยเล่นหรือยัง แต่ที่ผมเคยเล่นแล้วมีกระบะแต่งมีเกมส์เดียวครับ Street Legal Racing Redline 2010 [SLRR 2.1, 2.3] เป็นเกมส์แข่งรถแนว UnderGround Drag ทำรถตั้งแต่ตัวถังเพียวๆ เลือกเครื่องเลือกอุปกรณ์ประกอบเอง เสื้อสูบ ฝาสูบ ลูกสูบ ก้าน ข้อเหวี่ยง ลูกเบี้ยว ล้อ ยาง ปีกนก โช็ค สปริง บอดี้พาร์ท ฯลฯ ภาพอาจไม่สวยแต่สนุกใช้ได้ครับ

ขอบคุณท่านมากนะครับ เดี๋ยวผมจะลองเล่นครับ

Comment

D- rally สุด มันครับ แต่ง รถ ยิง กันกระจาย

Comment

Working...
        X