Announcement

Collapse
No announcement yet.

Street Figther IV : Arcade Edition มีใครเล่นมั้ยครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Street Figther IV : Arcade Edition มีใครเล่นมั้ยครับ ??

พอดีกำลังฝึก มือใหม่มากๆเลย อยากได้่คนช่วยสอน ช่วยเล่นอะครับ

ขอบคุณครับ

Originally posted by Hotzuma View Post
    พอดีกำลังฝึก มือใหม่มากๆเลย อยากได้่คนช่วยสอน ช่วยเล่นอะครับ

ขอบคุณครับ
    ไม่รุ้ว่าเคยเจอกันรึยัง RuTz08 หลักๆเล่นKen เบื่อๆเล่น RYU ครับ ออนไลตลอดเวลา แต่เข้าๆออกๆไม่เป็นเวลาครับ เล่นด้วยทุกระดับฝีมือครับ

Comment

JustbetterAI แอดมาได้เลยครับ

ส่วนใหญ่ผมเล่นช่วง 17.00 - 21.00

แต่พักหลังนี่ไม่ค่อยได้เข้า

ส่วนฝีมือก็ตามชื่อ login -*-

Comment

Working...
      X